Mwenyekiti wa halmashauri Geita ajiuzuru


M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
1,448
Likes
45
Points
145
Age
35
M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
1,448 45 145
Mnamkaribisha kwenu, kwani munajua chanzo cha mgogoro? Hebu shughulisheni akili kidogo kugundua tatizo nini kabla ya kumkaribisha? Mbona Mh. Rostamu hamjamkaribisha au yeye alijivua gamba na huyu mwenyekiti amejivua shati?
<br />
<br />
raostamu bado ni wenu na bado manhaja naye by the way CDM c dampo la kumwagia uchafu wale wenye mikono misafi wanakaribishwa
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
96
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 96 145
Inavyoeleweka ni kwamba huyu mwenyekiti amekuwa ni mwiba mkali sana kwa mkuu wa wilaya ambaye anapata mgao wa kimaslahi (financial support) kutoka GGM na kuwakingia kifua kwa lolote lile wanalofanya hata kama halina masilahi kwa wakazi wa Geita na taifa kwa ujumla.
 
M

Malabata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
255
Likes
1
Points
0
Age
41
M

Malabata

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
255 1 0
Tangu lini magamba wanampenda mtu safi,Huyo diwani lazima alikuwa anawaumbua wenzio,naunga mkono hoja!
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
89
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 89 145
Tusubiri tuone ccm atasemaje juu ya kaul ya hy mwenyekiti mstaaf alivyosema kw anasiri nying sn za ccm
 
kanyasu

kanyasu

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2009
Messages
235
Likes
1
Points
0
kanyasu

kanyasu

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2009
235 1 0
Habari za uhakika kutoka kata za nkome,katoma,nzera na lwezera zinasema wananchi wapambe wa msukuma wamefanya vurugu kubwa hadi mtu mmoja kupigwa risasi na kujeruhiwa vibaya kwa kutaka kumnyang'anya siraha polisi.vurugu hizo zimesababisha askari wa ffu kutoka geita kwenda huko umbali wa km 65 kutoka geita mjini.
Source katibu wa ccm kata ya nkome.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
taarifa yako iwasilishe vizuri bila kuichakachua. fafanua ni wapi kajiuzulu na wapi kavuliwa uenyekiti wa halimashauri.

Ni kweli kabisa alikuwa na migogoro na madiwani wenzake, ndipo jana ukumbi wa halimashauri ulizingirwa na polisi kwa kuwa kikao kilichokuwa kinaendelea kililenga kumvua uenyekiti wa halimashauri.

madiwani wa geita walifanikiwa kumvua uenyekiti wa halimashauri ambo aliupata kwa kununu kupitia makusanyo yake katika magari yake ya kusafirishia abiria.
Musukuma hakujiuzulu uenyekiti wa halimashauri, alivuliwa na madiwani wenzake. baada ya kuhisi heshima yake imeshushwa, ndipo alipotangaza kuachia na nafasi zake zote zilizotokana na yeye kuwa diwani pamoja na udiwani wenyewe. hakujiuzulu kwa kupenda bali alitimuliwa, ndo akaachia nafasi zake zote.

kinachomusumbua Msukuma, ni kiburi cha mali alizonazo, akadhani halimashauri itaongozwa na kiburi cha pesa zake. darasa han, ndharia za uongozi hana ili mradi ana hela kila kitu alinunua.
nadhani we nae ni gamba! kwa jinsi mi nianvymfahamu msukuma, alikuwa ni mtu wa kuhoji matumizi ya fedha za wananchi-umma. nimemuona mara nyingi akizungumzia madaraja yaliyojengwa chini ya kiwango ilihali mihela kibao imetumia...actually huyu jamaa alikuwa na approach zote za chadema sema tu ailiingilia mlango mbaya.....
kwa harakaharaka aende chadema, naamini wana-geita watamuunga mkono na ataibuka tena kuwa diwani(kama kweli amejiuzulu) wao maana wengi bado wanamhitaji.
Bravo msukuma!!!!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,441
Likes
2,275
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,441 2,275 280
yani hakuna mtu mwenye taarifa kamili isiyo na maoni yake???
mara Msukuma ni mtu safi, mara sio mtu safi!!
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,018
Likes
332
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,018 332 180
bwanae kazi ipo kwa magamba
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,461
Likes
198
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,461 198 160
Ikiwa ni kweli huyu mwenyekiti ametimuliwa Uenyekiti kutokana na ubadhilifu wa fedha nadhani swala hili linatakiwa kuchukua sura nyingine kabisa..Ni lazima uchunguzi ufanyike na ushahidi uliopatika kumwondoa madarakani utumike ktk kumfungulia mashtaka laa sivyo tutakuwa tunapotosha kabisa maana ya uongozi bora baada ya kufugia uvunguni - miiko na maadili ya Uongozi Kitaifa...
 
dhahabuinang'aa

dhahabuinang'aa

Senior Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
134
Likes
0
Points
0
dhahabuinang'aa

dhahabuinang'aa

Senior Member
Joined Aug 10, 2011
134 0 0
duuh!!!!!!!!!!!!!!!!
mpaka 2015 walahi mengi tutayashuhudia!!!!!!
hio ndio cdm bana!
imeibua mengi hadi watu wanaiitana nyoka na kuvuana magamba.
cdm ni noma.
mara chama cha msimu tuendako chama tawala.
hongereni cdm kwa kuwaamsha watanzagiza.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
114
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 114 160
Huyo katibu wa magamba kata ya nkome atakuwa mpambe wa mwenyekiti aliyetimuliwa. Na jamaa ametangaza kujiuzulu na udiwani,kitakachofuata ni kuhamia upande wa pili, maana amesema anafahamu madhambi mengi ya halmashauri.
 
Erick G. Mkinga

Erick G. Mkinga

Member
Joined
May 19, 2011
Messages
62
Likes
0
Points
0
Age
32
Erick G. Mkinga

Erick G. Mkinga

Member
Joined May 19, 2011
62 0 0
HUYU mwenyekiti sijamuelewa..,nimemsikiliza jana kwa umakini mkubwa lakini nikashangaa anaposema Anajiuzulu na UDIWANI.sasa yeye tumemchagua kura diwani hiyo ya uenyekiti ni mikakati yake,sasa inakuaje anataka kutusaliti tuliompigia kura mwaka 2010,kwa ajili ya wachache ambao kipindi hicho nao walikuwa wakiomba kura kwa watu wa kata zao....SASA hapa tufikirie ALIKUWA anafuata nini? tumwache aende CCM ina watu wengi wenye uwezo zaidi zake yeye.POLENI wapigAKURA WA NKOME
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
HUYU mwenyekiti sijamuelewa..,nimemsikiliza jana kwa umakini mkubwa lakini nikashangaa anaposema Anajiuzulu na UDIWANI.sasa yeye tumemchagua kura diwani hiyo ya uenyekiti ni mikakati yake,sasa inakuaje anataka kutusaliti tuliompigia kura mwaka 2010,kwa ajili ya wachache ambao kipindi hicho nao walikuwa wakiomba kura kwa watu wa kata zao....SASA hapa tufikirie ALIKUWA anafuata nini? tumwache aende CCM ina watu wengi wenye uwezo zaidi zake yeye.POLENI wapigAKURA WA NKOME
<br />
<br />
jamaa ameweka wazi kuwa hawezi kuwa pamoja na wale wajaliomsaliti na anajua madhambi mengi hivyo asingeweza kutenda kazi kama diwani,kawapa pigo magamba kwa kujiuzuru so uchaguzi ukija nguvu ya umma itakiadhibu chama.big up mr chairman.
 
E

ESAM

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,074
Likes
161
Points
160
Age
47
E

ESAM

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,074 161 160
Habari za kutoka Geita zinadai kuwa mwenyekiti alikuwa anahoji matumizi ya pesa ambazo zinatolewa GGM (Mgodi wa geita) kusaidia maendeleo ya wilaya ya geita.

Pamoja na fedha lukuki zitolewazo hakuna maendeleo ambayo mtu anaweza kuonyesha wapi hizo fedha zimefanya kazi. Maana nasikia alienda kuonana na uongozi wa mgodi kuhoji nivipi wanasaidia maendeleo ya wilaya wakampa takwimu zote za fweza, ndo alitaka kujua pesa ziliko enda. Basi wale wanao tafuna na wanasomeshea watoto wao ulaya wakaona huyo si mwenzao, kwa kutumia pesa zao wamewahonga madiwani na leo wakapiga kura ya kutokuwa na imani naye na kikao kilihudhuliwa na Mkuu wa mkoa wa Mwanza " KANDORO"

CCM hawawataki kabisa watu ambao wapo kwa maendeleo ya UMMA
Kama hii ni kweli basi CCM ni janga la kitaifa na genge la mafisadi kama alivyosema Uncle Fred Mpendazoe. Yaani mkuu wa mkoa anakuja kusimamia uharamia huu. Hata hivyo, yeye si ni kada wa chama cha Magamba. LAKINI NASISITIZA KAMA HABARI HII NI KWELI.
 
N

nkomelo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
213
Likes
5
Points
35
N

nkomelo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
213 5 35
Habari za uhakika kutoka kata za nkome,katoma,nzera na lwezera zinasema wananchi wapambe wa msukuma wamefanya vurugu kubwa hadi mtu mmoja kupigwa risasi na kujeruhiwa vibaya kwa kutaka kumnyang'anya siraha polisi.vurugu hizo zimesababisha askari wa ffu kutoka geita kwenda huko umbali wa km 65 kutoka geita mjini.
Source katibu wa ccm kata ya nkome.
Kanyasu upo sawa ninachojua mimi juu ya msukuma ni mtu anaependa umaarufu huku akisema uongo wa wazi, wengi wanajua ni mtetezi wa wanyonge ukweli yule ni mfanyabiashara ambaye kila anachogusa anataka apate faida, walivyomkatalia akaanzisha majungu, ni msukuma huyhuyu aliyesema eti eneo la hospital limeuzwa na akasema anao ushahidi alipoulizwa eneo gani atoe ushahidi akashindwa. Amekua kero kwa makandarasi wilayani humu kila kukicha anadai mpaka ashibe ndo watapata kazi.
Wengi wanadhani ndugu yule kaonewa ukweli alivumiliwa sana. Sasa tusubiri si amesema anajua mengi atayalipua tuone kama atafanya lolote.
 
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
3,487
Likes
9
Points
135
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
3,487 9 135
hizi ndizo siasa za TZ watu wanapenda sana kujishibisha matumbo yao hawawa jali kabisa maskini wa nji hii

huyu diwani ahamie upinzani tu ili aonyeshe jinsi anavyo weza japo kuisogeza mbele TZ hatua moja
 

Forum statistics

Threads 1,262,752
Members 485,679
Posts 30,132,028