Mwenyekiti wa halmashauri Geita ajiuzuru


Fred Katulanda

Fred Katulanda

Verified Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
233
Likes
10
Points
35
Fred Katulanda

Fred Katulanda

Verified Member
Joined Apr 1, 2011
233 10 35
Ukweli ni kuwa ameng'olewa na Madiwani wa chama chake kutokana na kuwa na Mgogoro wa muda mrefu, kambi mbili zilikuwa zikishindana.

Toka alipoingia kushinda udiwani alikuwa akipambana na wenzake na leo wamefanikiwa kumg'oa. Japo alitamka kuachia na UDIWANI taarifa za sasa usiku nimeambiwa kuwa amekanusha kuachia na udiwani.
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
25
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 25 135
Ukweli ni kuwa ameng'olewa na Madiwani wa chama chake kutokana na kuwa na Mgogoro wa muda mrefu, kambi mbili zilikuwa zikishindana.

Toka alipoingia kushinda udiwani alikuwa akipambana na wenzake na leo wamefanikiwa kumg'oa. Japo alitamka kuachia na UDIWANI taarifa za sasa usiku nimeambiwa kuwa amekanusha kuachia na udiwani.
Hakuna ubishi, sera KUBWA ya CCM nyuma ya pazia ni ChukuaChako Mapema kwa urefu wa Kamba yako, ukizubaa shauri yako! Haiwezekani mtu anaepinga ufisadi ndani ya CCM anakuwa adui yao. Pia haiwezekani kila siku ufisadi unaibuka mpya na hawakomi na wala hatua zozote hazichukuliwi!

HAIWEZEKANI ikawa inatokea kama bahati mbaya, HUU NI MPANGO MZIMA WA CCM!
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,731
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,731 40 145
Nadhani mwanzo mzuri coz hata 1,000,000 mwanzo wake ni shilingi moja
 
Comrade Mpayukaji

Comrade Mpayukaji

Senior Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
192
Likes
0
Points
33
Comrade Mpayukaji

Comrade Mpayukaji

Senior Member
Joined Sep 26, 2007
192 0 33
Habari za kutoka Geita zinadai kuwa mwenyekiti alikuwa anahoji matumizi ya pesa ambazo zinatolewa GGM (Mgodi wa geita) kusaidia maendeleo ya wilaya ya geita.

Pamoja na fedha lukuki zitolewazo hakuna maendeleo ambayo mtu anaweza kuonyesha wapi hizo fedha zimefanya kazi. Maana nasikia alienda kuonana na uongozi wa mgodi kuhoji nivipi wanasaidia maendeleo ya wilaya wakampa takwimu zote za fweza, ndo alitaka kujua pesa ziliko enda. Basi wale wanao tafuna na wanasomeshea watoto wao ulaya wakaona huyo si mwenzao, kwa kutumia pesa zao wamewahonga madiwani na leo wakapiga kura ya kutokuwa na imani naye na kikao kilihudhuliwa na Mkuu wa mkoa wa Mwanza " KANDORO"

CCM hawawataki kabisa watu ambao wapo kwa maendeleo ya UMMA
What a shame!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
1,367
Likes
2
Points
0
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
1,367 2 0
Habari za kutoka Geita zinadai kuwa mwenyekiti alikuwa anahoji matumizi ya pesa ambazo zinatolewa GGM (Mgodi wa geita) kusaidia maendeleo ya wilaya ya geita.

Pamoja na fedha lukuki zitolewazo hakuna maendeleo ambayo mtu anaweza kuonyesha wapi hizo fedha zimefanya kazi. Maana nasikia alienda kuonana na uongozi wa mgodi kuhoji nivipi wanasaidia maendeleo ya wilaya wakampa takwimu zote za fweza, ndo alitaka kujua pesa ziliko enda. Basi wale wanao tafuna na wanasomeshea watoto wao ulaya wakaona huyo si mwenzao, kwa kutumia pesa zao wamewahonga madiwani na leo wakapiga kura ya kutokuwa na imani naye na kikao kilihudhuliwa na Mkuu wa mkoa wa Mwanza " KANDORO"

CCM hawawataki kabisa watu ambao wapo kwa maendeleo ya UMMA
Kumbe Ukiwa CCM ukitaka kuhoji maendelea na kutetea raia unaonekana mbaya aisee hiyo kali.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
227
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 227 160
Itakuwa walimshtukia ana mahusiano na magwanda.
Sio mahusiano na magwanda, bali anafanya yale ambayo wananchi wa geita wamemtuma. Kwavile yanafanana na sera za magwanda, limekuwa tatizo. Magamba hawataki kabisa mtu anayehoji maendeleo!
 
Najijua

Najijua

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,034
Likes
16
Points
135
Najijua

Najijua

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,034 16 135
Ingekuwa wa magwanda kajiuzuru leo ingekuwa Headlines ya magazeti yote
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
Nimekaa geita kidogo. Kwa weli ukiangalia ile wilaya na ukiambiwa kuna mgodi mkubwa wa dhahabu kwenye ile wilaya na miisitu ya hifadhi huwezi amini. Wilaya mpaka sometime inakabiliwa na njaa na hakuna maendeleo yoyote ya maana kwenye ile wilaya.

Ni aibu mtu anaoji maendeleo na then wanaamua kumtoa kwa kuwa sio mwenzao na anahoji pesa zinazotolewa na wawekezaji zinakoenda anaambiwa sio mwenzao
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Nenda ,na njoo ujiunge kwa wenyye hoja
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,558
Likes
3,109
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,558 3,109 280
Mwenyekiti wa halmashauri ya wilaya ya Geita Nd.Msukuma leo ametangaza kujiuzuru uenyekiti wa Halmashauri pamoja na udiwani kwa tiketi ya CCM baada ya kuwa kwenye mgogoro na madiwani wenzake wa magamba kwa muda sasa.

source,ni habari toka ukumbi wa halmashauri.
taarifa yako iwasilishe vizuri bila kuichakachua. fafanua ni wapi kajiuzulu na wapi kavuliwa uenyekiti wa halimashauri.

Ni kweli kabisa alikuwa na migogoro na madiwani wenzake, ndipo jana ukumbi wa halimashauri ulizingirwa na polisi kwa kuwa kikao kilichokuwa kinaendelea kililenga kumvua uenyekiti wa halimashauri.

madiwani wa geita walifanikiwa kumvua uenyekiti wa halimashauri ambo aliupata kwa kununu kupitia makusanyo yake katika magari yake ya kusafirishia abiria.

Musukuma hakujiuzulu uenyekiti wa halimashauri, alivuliwa na madiwani wenzake. baada ya kuhisi heshima yake imeshushwa, ndipo alipotangaza kuachia na nafasi zake zote zilizotokana na yeye kuwa diwani pamoja na udiwani wenyewe. hakujiuzulu kwa kupenda bali alitimuliwa, ndo akaachia nafasi zake zote.

kinachomusumbua Msukuma, ni kiburi cha mali alizonazo, akadhani halimashauri itaongozwa na kiburi cha pesa zake. darasa han, ndharia za uongozi hana ili mradi ana hela kila kitu alinunua.
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
11
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 11 135
Basi sasa hivi kutalipuka kwa mengine mwanzo huo, Taabu ya magamba hawataki mtu ambaye anatetea maslahi ya wataz wa kawaida na maendeleo ya nchi. wanachi tujifunze kuwakataa viongozi wa aina hii
 
M

magolanga

Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
22
Likes
0
Points
3
M

magolanga

Member
Joined Sep 6, 2011
22 0 3
BWANA yesu aliwahi kusema yaacheni magugu yakue pamoja na ngano utafika wakati wa kuvuna ndipo mkulima atabagua magugu na ngano. haya sasa yamefika wapi? Big up Mwenyekiti wewe ni ngano safi achana na mgamba jiunge na majemedari wa magwanda
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,854
Likes
112
Points
160
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,854 112 160
Mapanya kukaa boti moja na kamuhogo kadogo hayawezi lazima kuumana tu sasa ndiyo matokeo haya .
 
G

Gwaks makono

Senior Member
Joined
Aug 27, 2011
Messages
110
Likes
0
Points
0
G

Gwaks makono

Senior Member
Joined Aug 27, 2011
110 0 0
Mwenyekiti hyo ambae ni diwani wa ccm ametimuliwa na baraza la madiwani kwa kupigiwa kura nyingi za kutokuwa na iman nae kutokana na ubadhirifu na ufujaji wa pesa!
hivi ccm ndo inavyowafundisha viongozi wake?!
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
115
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 115 135
Kadai ana siri nyingi ambazo zinaweza kukibomoa chama, hivyo hawez kwenda mahakamani kama wanavyomtaka.
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,438
Likes
25
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,438 25 135
kumtimuwa haitoshi ilibidi akamatwe atiwe ndani kama yule Katibu wa UVCCm kule Songea.
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,416
Likes
1,715
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,416 1,715 280
Kasema anajua siri (maovu) mengi ya Magamba. Akilipua chama kitaisha. Takukuru hebu chunguzeni
 

Forum statistics

Threads 1,272,334
Members 489,924
Posts 30,447,876