Mwenyekiti wa halmashauri Geita ajiuzuru


Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
1,891
Likes
219
Points
160
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
1,891 219 160
Mwenyekiti wa halmashauri ya wilaya ya Geita Nd.Msukuma leo ametangaza kujiuzuru uenyekiti wa Halmashauri pamoja na udiwani kwa tiketi ya CCM baada ya kuwa kwenye mgogoro na madiwani wenzake wa magamba kwa muda sasa.

Source: ni habari toka ukumbi wa halmashauri.

======
Ukweli ni kuwa ameng'olewa na Madiwani wa chama chake kutokana na kuwa na Mgogoro wa muda mrefu, kambi mbili zilikuwa zikishindana.

Toka alipoingia kushinda udiwani alikuwa akipambana na wenzake na leo wamefanikiwa kumg'oa. Japo alitamka kuachia na UDIWANI taarifa za sasa usiku nimeambiwa kuwa amekanusha kuachia na udiwani.
 
Ziada Mwana

Ziada Mwana

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
201
Likes
0
Points
0
Age
39
Ziada Mwana

Ziada Mwana

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
201 0 0
Mwenyekiti wa halmashauri ya wilaya ya Geita Nd.Msukuma leo ametangaza kujiuzuru uenyekiti wa Halmashauri pamoja na udiwani kwa tiketi ya CCM baada ya kuwa kwenye mgogoro na madiwani wenzake wa magamba kwa muda sasa.

source,ni habari toka ukumbi wa halmashauri.
Itakuwa walimshtukia ana mahusiano na magwanda.
 
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,909
Likes
34
Points
145
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,909 34 145
mwaka huu kuna mengiaisee
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
CCM na wapenda haki ni mbali mbali. Tunamkaribisha kwenye mapambano ya kudai ukombozi wa kweli wa nchi hii. Kabla ya kujiunga akafanyiwe assessment kujua kwamba siyo Shibuda style.
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Karibu kwetu,peoplez power
 
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
472
Likes
3
Points
0
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
472 3 0
Mafilili karibu uwanjani, natamani mwita25 aokoe jahazi. Sikubaliani kabisa na kujiuzulu kwake, mchozi unanitoka na kububujika, hapana nasema hapana!
 
M

mwana wa africa

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
523
Likes
48
Points
45
Age
41
M

mwana wa africa

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
523 48 45
ni heri kuchelewa ufukweni ukisubiri chombo kingine kuliko kupanda jahazi lililotoboka. bg up mwenyekiti!
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,370
Likes
139
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,370 139 160
Acha waumbuane mapema, tunawasubiri 2015
 
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Likes
10
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 10 0
Mnamkaribisha kwenu, kwani munajua chanzo cha mgogoro? Hebu shughulisheni akili kidogo kugundua tatizo nini kabla ya kumkaribisha? Mbona Mh. Rostamu hamjamkaribisha au yeye alijivua gamba na huyu mwenyekiti amejivua shati?
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Mnamkaribisha kwenu, kwani munajua chanzo cha mgogoro? Hebu shughulisheni akili kidogo kugundua tatizo nini kabla ya kumkaribisha? Mbona Mh. Rostamu hamjamkaribisha au yeye alijivua gamba na huyu mwenyekiti amejivua shati?
Kuna makapi mengine unaweza kuambulia hata punje moja lakini type ya RA mhhhh.
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,530
Likes
583
Points
280
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,530 583 280
Halafu wakati wa kampeni atapanda jukwaani pamoja na mgombea wa CCM
 
K

kakuju

Member
Joined
May 27, 2008
Messages
10
Likes
0
Points
0
K

kakuju

Member
Joined May 27, 2008
10 0 0
Habari za kutoka Geita zinadai kuwa mwenyekiti alikuwa anahoji matumizi ya pesa ambazo zinatolewa GGM (Mgodi wa geita) kusaidia maendeleo ya wilaya ya geita.

Pamoja na fedha lukuki zitolewazo hakuna maendeleo ambayo mtu anaweza kuonyesha wapi hizo fedha zimefanya kazi. Maana nasikia alienda kuonana na uongozi wa mgodi kuhoji nivipi wanasaidia maendeleo ya wilaya wakampa takwimu zote za fweza, ndo alitaka kujua pesa ziliko enda. Basi wale wanao tafuna na wanasomeshea watoto wao ulaya wakaona huyo si mwenzao, kwa kutumia pesa zao wamewahonga madiwani na leo wakapiga kura ya kutokuwa na imani naye na kikao kilihudhuliwa na Mkuu wa mkoa wa Mwanza " KANDORO"

CCM hawawataki kabisa watu ambao wapo kwa maendeleo ya UMMA
 
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,640
Likes
10
Points
0
LINCOLINMTZA

LINCOLINMTZA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,640 10 0
Habari za kutoka Geita zinadai kuwa mwenyekiti alikuwa anahoji matumizi ya pesa ambazo zinatolewa GGM (Mgodi wa geita) kusaidia maendeleo ya wilaya ya geita.

Pamoja na fedha lukuki zitolewazo hakuna maendeleo ambayo mtu anaweza kuonyesha wapi hizo fedha zimefanya kazi. Maana nasikia alienda kuonana na uongozi wa mgodi kuhoji nivipi wanasaidia maendeleo ya wilaya wakampa takwimu zote za fweza, ndo alitaka kujua pesa ziliko enda. Basi wale wanao tafuna na wanasomeshea watoto wao ulaya wakaona huyo si mwenzao, kwa kutumia pesa zao wamewahonga madiwani na leo wakapiga kura ya kutokuwa na imani naye na kikao kilihudhuliwa na Mkuu wa mkoa wa Mwanza " KANDORO"

CCM hawawataki kabisa watu ambao wapo kwa maendeleo ya UMMA
Asante kwa taarifa na maoni yako.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,117
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,117 280
kimeanza kunuka ssa...................wacha waendelee
 

Forum statistics

Threads 1,264,280
Members 486,258
Posts 30,178,861