Mwenye taarifa za kutosha kuhusu Isimani- Iringa

Mwenye taarifa za kutosha kuhusu Isimani- Iringa

ushukuru wa kiume umepona ,isimani ni sehemu ya Jimbo la uchaguzi ndani pia ni taarafa ndani ya iringa DC hali ya hewa ni sem derset jotolakuchoma , Masai ni wengisana hasa maeneo ya ilambilole ,kihorogota ,nyangoro ,pawaga ,idodo hivyo ni baadhi ya vijiji pia hifaddhi ya ruaha national park imepita hifaddhi kubwa ya pili Kwa afrika ........... pia Kuna center Moja maarufu lyanga pia Kuna Kijiji maarufu mkungugu alipogongewa risasi Dr crelu aliyekuwa mkuu wamkoa Iringa yanakutosha mdogowangu nimeishi miaka ya 1999 hadi 2000 ,mengine ukipanda basi kama unatokea sengerema au singida uwe unauliza konda
Asante sana ndugu
 
Asante sana ndugu
nyongeza kwasasa hawana mbunge wanamtia Nia kongwe William lukuvi ,kama wewe ni msukuma kunawasukumanwengisana vijiji vya isele pia kama nimlevi usiku usitembee tembowengisana watu hua wanajigonga mana usiku ndomuda wao wakula na kutafuta maji
 
nyongeza kwasasa hawana mbunge wanamtia Nia kongwe William lukuvi ,kama wewe ni msukuma kunawasukumanwengisana vijiji vya isele pia kama nimlevi usiku usitembee tembowengisana watu hua wanajigonga mana usiku ndomuda wao wakula na kutafuta maji
Kweli ni mtu wa maji kiasi. Nahitaji umakini huko
 
Isimani Kijiji gani isimani ni kubwa kuna sehemu hazina network ni shida , kuja kwako mjini ni rahisi njia ya Dodoma magari mengi pia kuna Daladala ndogo kwa ujumla kwa fursa huko ni kilimo kama utaamua kujikita na kilimo utafanikiwa ardhi nzuri huko ila kilimo cha msimu mara moja kwa mwaka
 
Nimepata uamisho kuelekea Isimani-Iringa, mwenye taarifa na eneo hili naomba anisaidie kujua fursa za uchumi zilizopo, pia tamaduni za watu wa huko pamoja na changamoto mbalimbali zilizopo ili niweze kujiandaa.
Mtafute lukuvi
 
Isimani Kijiji gani isimani ni kubwa kuna sehemu hazina network ni shida , kuja kwako mjini ni rahisi njia ya Dodoma magari mengi pia kuna Daladala ndogo kwa ujumla kwa fursa huko ni kilimo kama utaamua kujikita na kilimo utafanikiwa ardhi nzuri huko ila kilimo cha msimu mara moja kwa mwaka
Ni wizara ya Kilimo kuna kituo cha kilimo. Sijafika bado hivyo sina taarifa za kutosha.
 
Umetokea wapi kwanza? Kusema kwei Iringa fursa zaidi ya Kilimo hamna. Tena Iringa yenyewe Isimani. Dah
 
Back
Top Bottom