Mwenye taarifa za kutosha kuhusu Isimani- Iringa

Mwenye taarifa za kutosha kuhusu Isimani- Iringa

Watu wa iringa ni wakarimu sana iwapo hutowaonesha dharau na kujifanya unajua sana
We kuwa mpole na mkimya utafurahia hii ardhi ya mkwawa
Kamwene mnogage ndizo salamu zetu
Ulanzi kinywaji malidhawa had watoto wanatumia kama maziwa
Asante mkuu. Mimi ni mtu wa kawaida sana, naamini nitawezana nao. Mungu anijalie tu hekima maana eneo jipya lina mapya yake
 
Watu wa iringa ni wakarimu sana iwapo hutowaonesha dharau na kujifanya unajua sana
We kuwa mpole na mkimya utafurahia hii ardhi ya mkwawa
Kamwene mnogage ndizo salamu zetu
Ulanzi kinywaji malidhawa had watoto wanatumia kama maziwa
Ukijifanya mjuaaji nini madhara yake kwa faida ya wengine tusiojua huko, japo kwauufupi
 
Ukimzingua mmoja ujue umegombana na kijiji kizima make huku wanaishi kiimaya zaid Yan kukuta kijiji kimoja kina kaya ishirini na zote n ukoo mmoja ni jambo la kawaida
Lbd iwapo ikibahatka ukajkuta upo maeneo ya center
Ukijifanya mjuaaji nini madhara yake kwa faida ya wengine tusiojua huko, japo kwauufupi
 
Ukimzingua mmoja ujue umegombana na kijiji kizima make huku wanaishi kiimaya zaid Yan kukuta kijiji kimoja kina kaya ishirini na zote n ukoo mmoja ni jambo la kawaida
Lbd iwapo ikibahatka ukajkuta upo maeneo ya center
Kilimo na ufugaji upoje?
 
Nimepata uamisho kuelekea Isimani-Iringa, mwenye taarifa na eneo hili naomba anisaidie kujua fursa za uchumi zilizopo, pia tamaduni za watu wa huko pamoja na changamoto mbalimbali zilizopo ili niweze kujiandaa.
Acha woga kafanye kazi
 
Me. (40+)
ushukuru wa kiume umepona ,isimani ni sehemu ya Jimbo la uchaguzi ndani pia ni taarafa ndani ya iringa DC hali ya hewa ni sem derset jotolakuchoma , Masai ni wengisana hasa maeneo ya ilambilole ,kihorogota ,nyangoro ,pawaga ,idodo hivyo ni baadhi ya vijiji pia hifaddhi ya ruaha national park imepita hifaddhi kubwa ya pili Kwa afrika ........... pia Kuna center Moja maarufu lyanga pia Kuna Kijiji maarufu mkungugu alipogongewa risasi Dr crelu aliyekuwa mkuu wamkoa Iringa yanakutosha mdogowangu nimeishi miaka ya 1999 hadi 2000 ,mengine ukipanda basi kama unatokea sengerema au singida uwe unauliza konda
 
Back
Top Bottom