Hahahaaa sure man!!watakuja kum amber roooot
Watakuwa wanamkoboa mkuu si bure mana me mwenyewe nilishangaa kuambiwa jamaa ni dumeLaivu maana ni dalili za uJames Delicious yaan mwanaume unatumia ID ya kike?
Which is which?
Why?
Vi wooonder
Atakutana na wahuni watampakua shauri yakeMimi kupitia nyuz zake ndio nimepata ushahidi kwa 100% ila jamaa anajifanyisha demu ili apate kiki
Laki 6 unayi s7Vip mkuu ulikuwa unatafuta s6 edge ulipata? Nami natafuta s7 edge asee sijui ntapata humu!!!
Nataka s7 edgeLaki 6 unayi s7
Hela hiyo unayoNataka s7 edge
Kama hii sio? View attachment 914427
Hiyo si Nokia asha 200 yy anataka 201 sijui na ipi
Eeh mimi nikajua kama hiyoHiyo si Nokia asha 200 yy anataka 201 sijui na ipi
Kama anataka hiyo kama ana laki muuzie si unajua adimu hizo simu [emoji6]Eeh mimi nikajua kama hiyo
Embu angalia Samrati huko [emoji16]Kama anataka hiyo kama ana laki muuzie si unajua adimu hizo simu [emoji6]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Embu angalia Samrati huko [emoji16]
n73 unauzajee??
Zinaenda 50k kila mojaUnauzaje sasa!
Bei gani!