Mwenye simu ya Nokia asha, Zile za batani. Tuwasiliane!

Mwenye simu ya Nokia asha, Zile za batani. Tuwasiliane!

Sauda

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2018
Posts
861
Reaction score
1,114
Nataka simu, Nokia Asha 201 mpaka Nokia Asha 225.
Mwenyenayo mojawapo kati ya hizo, ajitokeze hapa, mimi nitamfuata PM.
Hela iko kwenye matiti, mbele kabisa hapa, nachomoa tu simu ikipatikana!
 
Nataka simu, Nokia Asha 201 mpaka Nokia Asha 225.
Mwenyenayo mojawapo kati ya hizo, ajitokeze hapa, mimi nitamfuata PM.
Hela iko kwenye matiti, mbele kabisa hapa, nachomoa tu simu ikipatikana!
Me nnayo ila hizo hela zinazowekwa kwenye matiti huwa zina mikosi.
 
Nataka simu, Nokia Asha 201 mpaka Nokia Asha 225.
Mwenyenayo mojawapo kati ya hizo, ajitokeze hapa, mimi nitamfuata PM.
Hela iko kwenye matiti, mbele kabisa hapa, nachomoa tu simu ikipatikana!
Waderee tu watatifimba kama wote mama la mama halafu wengi wao ni mawaki fulu kisanga..haina daz ww nyuti tu ivovo uwasorore kimtindo(chuga moko hiyo)
 
Vip mkuu ulikuwa unatafuta s6 edge ulipata? Nami natafuta s7 edge asee sijui ntapata humu!!!
 
Mkuu acha ujinga huyo mtoa mada ni ME mwenzio kama hauamini pitia nyuzi zake utaelewa tu
Hakukuwa na sababu ya kuniambia niache ujinga wakati mtoa mada amesema pesa iko kwenye matiti na ukizingatia pia anatumia id yenye jina la kike pia profile kaweka picha ya kike,sasa kama ni mwanaume na mnafahamiana basi mrekebishe mwenzio.
 
Back
Top Bottom