Mwenye namba hii kapata ajli kalazwa Muheza, Hajitambui


Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Wakuu nimepata sms muda siyo mrefu kwenye number yangu ya simu ikinitaarifu kuwa mwenye hii namba amepata ajali na gari ndogo kalazwa hospitali ya Muheza hajitambui.Number hii siifahamu ila ambaye atakuwa anaifahamu labda amjulishe mtu wa karibu wa huyo mtu.

+255755819993
 
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2007
Messages
485
Likes
0
Points
33
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2007
485 0 33
Ingekuwa vyema pia kutoa namba ya gari na iana ya gari alilokuwa nalo pengine ingesaidia zaidi kupata mtu anayemfahamu. Kama nimekuelewa vyema amepata ajali na gari dogo, ina maana alikuwa anaendesha hilo gari. Ni rahisi zaidi mtu kutambulika kwa hilo
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Ingekuwa vyema pia kutoa namba ya gari na iana ya gari alilokuwa nalo pengine ingesaidia zaidi kupata mtu anayemfahamu. Kama nimekuelewa vyema amepata ajali na gari dogo, ina maana alikuwa anaendesha hilo gari. Ni rahisi zaidi mtu kutambulika kwa hilo
Mkuu,Ningekuwa nayo unadhani ningeacha kupost.sms imeingia hivo sina la zaidi mpaka nimeanza ku doubt its validity.
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
Wakuu nimepata sms muda siyo mrefu kwenye number yangu ya simu ikinitaarifu kuwa mwenye hii namba amepata ajali na gari ndogo kalazwa hospitali ya Muheza hajitambui.Number hii siifahamu ila ambaye atakuwa anaifahamu labda amjulishe mtu wa karibu wa huyo mtu.

+255755819993
waweza iforward watu wa radio inayosikika na wengi? Na namba za gari kama alivyosuggest Liz.
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
waweza iforward watu wa radio inayosikika na wengi? Na namba za gari kama alivyosuggest Liz.
Thanks for the advice naipeleka KLHN sasa hivi.
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Kevo tunashukuru sana kwa message yako. Maana siku hizi hata damu hospital za serikali na binafsi "wanajitahidi" kuuza. JF inafanya mema sana kuokoa hata maisha ya mtu binafsi, thanks JF:D
 
K

Kungurumweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
317
Likes
33
Points
0
K

Kungurumweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
317 33 0
Nachukua nafasi hii kuwashauri wana JF kuwa, ni vizuri tukajijengea utamaduni wa ku-serve kwenye simu zetu namba ya mtu unayeona ni muhimu ajulishwe pindi upatapo ajali mbaya kwa jina la ICE(yaani, In-Case of Emergeny).

Hii huwawezesha madaktari pamoja na watoa huduma ya kwanza kujua ni nani hasa wa kupewa taarifa ya ajali yako kwani wao (madaktari na watoa huduma ya kwanza) tayari wanafahamu umuhimu wa hiyo ICE kwenye simu za mkononi.

Just assign ICE against the number of the person you wouldlike to be informed incase of emergeny. Doctors and First Aid Responders know how to retrieve and use the number.

Vilevile kama wewe utashiriki kwenye tukio lolote la kutambua majeruhi wa ajali yoyote, basi jaribu kuangalia kama kwenye simu zao wame-serve namba yenye jina la ICE kisha toa taarifa kwa mwenye hiyo namba.
 
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
Nafikiri hii ICE inaweza kuwa msaada mkubwa sana kama watu pia wanajua hiyo. Mie ndio leo nimeisikia na nitafanya hivyo.
 
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
3,447
Likes
115
Points
0
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
3,447 115 0
hivi huyo alipona? japo ni zamani sana
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,759
Likes
1,115
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,759 1,115 280
kEVO NAYE SIKU HIZI HAONEKANI
 
MJUKUU WA KACHUNDU

MJUKUU WA KACHUNDU

Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
48
Likes
18
Points
15
MJUKUU WA KACHUNDU

MJUKUU WA KACHUNDU

Member
Joined Nov 6, 2012
48 18 15
Hiyo Namba kwenye M Pesa imesajiliwa Kwa jina la MAIKO CIMYEMBA.
 
L

ligera

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2014
Messages
2,618
Likes
218
Points
160
Age
40
L

ligera

JF-Expert Member
Joined May 17, 2014
2,618 218 160
imesajiriwa kwa jina gani
 
cement

cement

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2012
Messages
582
Likes
14
Points
35
cement

cement

JF-Expert Member
Joined May 5, 2012
582 14 35
Dah jamaa kapekua uzi wa long time kweli huu!!!
 
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
2,071
Likes
97
Points
145
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
2,071 97 145
haya ni matumizi mabaya ya jf
 
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2014
Messages
3,977
Likes
2,248
Points
280
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2014
3,977 2,248 280
duh atakua kashapona huyu
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
7,616
Likes
3,470
Points
280
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
7,616 3,470 280
Wakuu nimepata sms muda siyo mrefu kwenye number yangu ya simu ikinitaarifu kuwa mwenye hii namba amepata ajali na gari ndogo kalazwa hospitali ya Muheza hajitambui.Number hii siifahamu ila ambaye atakuwa anaifahamu labda amjulishe mtu wa karibu wa huyo mtu.

+255755819993
Tafadhali irushe kwenye TV na FM radio stations itapata audience pana zaidi, Mungu akubariki.
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
7,616
Likes
3,470
Points
280
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
7,616 3,470 280
Nachukua nafasi hii kuwashauri wana JF kuwa, ni vizuri tukajijengea utamaduni wa ku-serve kwenye simu zetu namba ya mtu unayeona ni muhimu ajulishwe pindi upatapo ajali mbaya kwa jina la ICE(yaani, In-Case of Emergeny).

Hii huwawezesha madaktari pamoja na watoa huduma ya kwanza kujua ni nani hasa wa kupewa taarifa ya ajali yako kwani wao (madaktari na watoa huduma ya kwanza) tayari wanafahamu umuhimu wa hiyo ICE kwenye simu za mkononi.

Just assign ICE against the number of the person you wouldlike to be informed incase of emergeny. Doctors and First Aid Responders know how to retrieve and use the number.

Vilevile kama wewe utashiriki kwenye tukio lolote la kutambua majeruhi wa ajali yoyote, basi jaribu kuangalia kama kwenye simu zao wame-serve namba yenye jina la ICE kisha toa taarifa kwa mwenye hiyo namba.
Noted with thanks
 

Forum statistics

Threads 1,235,094
Members 474,351
Posts 29,212,300