Dawa ya jino gharama mia tano imeniponesha

Dawa ya jino gharama mia tano imeniponesha

Matunzo 02

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2026
Posts
1,266
Reaction score
2,449
Nimeteseka sana na maumivu ya jino aiseee nimetumia dawa za hospital na kienyeji siku mbili tatu maumivu yanarudi
Siku moja niliabiwa nunua SABUNI YA B29 uwe unaswakia acha kutumia dawa ya meno tumia sabuni.
Ni mwaka na nusu sijuwi maumivu ya jino
 
Hii
 

Attachments

  • UTB8utAjFtoSdeJk43Owq6ya4XXaC.jpg
    UTB8utAjFtoSdeJk43Owq6ya4XXaC.jpg
    55 KB · Views: 9
Nimeteseka sana na maumivu ya jino aiseee nimetumia dawa za hospital na kienyeji siku mbili tatu maumivu yanarudi
Siku moja niliabiwa nunua SABUNI YA B29 uwe unaswakia acha kutumia dawa ya meno tumia sabuni.
Ni mwaka na nusu sijuwi maumivu ya jino
MKUU... unatumia mapovu yake? au unajomola kakipande kadogo? na madhara yake ni yapi? ukiyameza?
 
Nimeteseka sana na maumivu ya jino aiseee nimetumia dawa za hospital na kienyeji siku mbili tatu maumivu yanarudi
Siku moja niliabiwa nunua SABUNI YA B29 uwe unaswakia acha kutumia dawa ya meno tumia sabuni.
Ni mwaka na nusu sijuwi maumivu ya jino
Wewe jino hulijui. Kinaweza kukupumzisha hata miaka 2 ukadhani umepona Ipo siku usiyoijua Wala saa litakutupuka utatamani ukatenkichwa kabisa ili uwe umeyaondoa meno yote
 
imekuponyesha au imetuliza maumivu,wadudu wamelala tu kama hujalitoa,ipo siku wataamka kwa mbwembwe zote......
Halafu kwa taarifa yako sababu za kuumwa meno zipo nyingi ila mtaani wwnakubia Kuna mdudu?😃😃

Ni kweli wapo bacteria ambao usababishwa na mabaki ya chakula hasa vya sukari ambao hawaonekani kwa macho na wao hajisaidia acid ambayo hushambulia jino Kwa juu na ndio uoza na kukuta zile neva za chini ambazo zikisikia baridi shida , joto ,shida , chakula kikigusa shida. Wakati mvua zinakaribia kuonyesha nenda hospitali utakuta wagonjwa wa meno wamejazana.

Yapo magonj w mengine ya fizi

Lakini kama una tatizo la acid reflux inamaana hydrochloric acid ikitokea tumboni na kupanda kukutana na meno hulainisha meno na kuyaboboa hadi neva za ndani zinaanza kuwa exposed ila mtaani utaambuwa " inatolewa mdudu kwa ndulele na Bomba la mpapai halafu utatoa ushukuda nimeona wadudu kabisaaa!! bacteria anaonekana kwa macho?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom