Mwaswali kuhusu saikolojia ya mwanamke

Mwaswali kuhusu saikolojia ya mwanamke

Kuna msemo ukasema mwanamke ana haya lakini hekma kapungukiwa
Mwanaume ana hekma lakini hana haya
Ukitaka kujua sababu utapata baadae
 
Kakae umegeneralise mno wanawake sio wote wenye hizi tabia!

Swali la kwanza nitalijibu kama ifuatavyo..chuki inaweza kutokea kama udhaifu kama unavyojua in nature wanawake tunahitaji attention sana so ikitokea unajionesha kwa mtu unampenda alafu yy anakuchukulia poa lazma chuki itokee tu.Huo ni udhaifu wetu wengi

Swali namba mbili mhh navyoona pia ni mapungufu ya kibinadam na ipo kwa wote..wengi wetu hupenda mabaya yawatokee watu tunaochukia..na ikitokea ndivyo sivyo tunaumia

Swali la tatu hahah mitego na kujishebedua ni nature ya mwanamke yeyote pale anapomseduce mwanaume!sidhani kama kuna ubaya wowote na wengi wao wakitegwa wanabana eh mwishowe wanaachia.Power of Pussy[emoji23]

Swali la nne wengi wetu tunapenda taratibu taratibu na pia tunakua na waswas na maamuz yetu ya kutokujiamini.Ukiwa karibu na anayekupiga sound unaeza ukawa unajifeel haumtaki ila akiondoka sasa ndo unaanza kumkumbuka kwa kasi atii.

Swali la mwisho yategemeana na mtu na mtu..kila mwanamke ana taste yake usiwahau kuna ambao wanapenda wanaume wazur wa sura au masharobaro but kuna wengine wanapenda wanaume wagumu.Ilo la tabia mbay na nzuri ipo hivi unaweza ukakuta libad boy ndo linajua kutafuta pesa.But mwenye tabia nzuri very mbumbumbu..yaan amekaa kifala hana changamoto ya maisha hajui kujiongeza nk.
Kuhusu la umri kuenda na ulokole inategemeana sijalijua sana.Labda wanahis wana mapepo yakitolewa wataolewa.
Yaan Mungu wa ajabu sana. Yanayosemwa humu kuhusu wanawake yanathibitishwa na wanawake wenyewe.
Kama mnahitaj attention kwann hampend kutoa attention kwa wanaume??
Umesema unakuta bad boy ndiye anajua kutafta pesa ndo unampenda. Kwa hyo unatuambia kuwa mtu akiwa na pesa hata kama humpend utakuwa naye tu??
Galz are too materialist leo kweli nimeamini.na cjui nani aliwadanganya pesa ndio kila kitu
Mungu awasaidie
 
Nyoka ni rahisi kumuua akiwa sehemu ya wazi lakini akiingia chini ya kitanda chako jiandae
 
Yaan Mungu wa ajabu sana. Yanayosemwa humu kuhusu wanawake yanathibitishwa na wanawake wenyewe.
Kama mnahitaj attention kwann hampend kutoa attention kwa wanaume??
Umesema unakuta bad boy ndiye anajua kutafta pesa ndo unampenda. Kwa hyo unatuambia kuwa mtu akiwa na pesa hata kama humpend utakuwa naye tu??
Galz are too materialist leo kweli nimeamini.na cjui nani aliwadanganya pesa ndio kila kitu
Mungu awasaidie

Mkuu,
Kasema siyo wote wapo hivyo,
Halafu amejibu kwa mtazamo wake kwasababu yeye ni mwanamke na anawafahamu vizuri wanawake.
Hakuna sehemu ambapo amesema yeye anapenda Bad Boys kwasababu ya pesa...............
 
Cha msingi unapo mbaini mwanamke aliyekupenda na ukabahatika kumuoa unatakiwa uwahi kumnyoosha mapema Kwenye "reli" kabla yeye yajakuwahi.
Endapo atakuwahi yeye MTU mzima Utakuja kulia kilio cha "mbwa mwizi" mbele ya safari.

ONYO:-mwanaume Ukionyesha dalili zifuatazo, lazima mwanamke "akunyee kwenye Kichwa"
1.Kumbabaikia sana Kama vile hakuna wengine wazuri zaidi yake hapa duniani.
2.ulimbukeni wa mapenzi--utafikiri "papuchi" yake ndio ya kwanza kui "do"/umeanzia mapenzi ukubwani.
3.kujichekesha -chekesha ki..nge -ki..nge Mbele yake--- badala ya kumchukulia hatua Kali za kinidhamu ikiwemo "kipondo cha mbwa mwizi" pale anapofanya kosa kubwa/dogo au kushindwa kutekeleza/kukaidi maagizo.
4.wivu wa kijinga

NB:-unaweza kuongeza zako......................

Daaah wewe jamaaa!
 
Kina viumbee vya ajabu duniani ilaa Hakuna kiumbe cha ajabu na kisichoeleweka kama Mwanamke...!! Hakipooooo...
 
Bilaa kupigaa hawaendii Hawa mkuu!!!!!!
hamna mkuu mwanamke hapigwi usiamini ktk kupiga kuwa ndio atabadilika kwanza wao wenyew wameathirika kipsychology
wanaamini kuwa ukimpiga tu bhasi ndio inakuwa yameshaisha yaani kama alikukosea mnakuaa ndio mmeshayamaliza

mwanamke akikukera au akikufnyia kosa kubwa mnooo mpigie mikausho tu yaaani kimya full kumuignore hujibu text hupigi cm wala haupokei
usipige piga watu hovyo
waweza jikuta waenda jela kiboya ..lulu alimsukuma kanumba tu akavuta kamba
vipi wew unayempiga mwanamke
 
Kakae umegeneralise mno wanawake sio wote wenye hizi tabia!

Swali la kwanza nitalijibu kama ifuatavyo..chuki inaweza kutokea kama udhaifu kama unavyojua in nature wanawake tunahitaji attention sana so ikitokea unajionesha kwa mtu unampenda alafu yy anakuchukulia poa lazma chuki itokee tu.Huo ni udhaifu wetu wengi

Swali namba mbili mhh navyoona pia ni mapungufu ya kibinadam na ipo kwa wote..wengi wetu hupenda mabaya yawatokee watu tunaochukia..na ikitokea ndivyo sivyo tunaumia

Swali la tatu hahah mitego na kujishebedua ni nature ya mwanamke yeyote pale anapomseduce mwanaume!sidhani kama kuna ubaya wowote na wengi wao wakitegwa wanabana eh mwishowe wanaachia.Power of Pussy[emoji23]

Swali la nne wengi wetu tunapenda taratibu taratibu na pia tunakua na waswas na maamuz yetu ya kutokujiamini.Ukiwa karibu na anayekupiga sound unaeza ukawa unajifeel haumtaki ila akiondoka sasa ndo unaanza kumkumbuka kwa kasi atii.

Swali la mwisho yategemeana na mtu na mtu..kila mwanamke ana taste yake usiwahau kuna ambao wanapenda wanaume wazur wa sura au masharobaro but kuna wengine wanapenda wanaume wagumu.Ilo la tabia mbay na nzuri ipo hivi unaweza ukakuta libad boy ndo linajua kutafuta pesa.But mwenye tabia nzuri very mbumbumbu..yaan amekaa kifala hana changamoto ya maisha hajui kujiongeza nk.
Kuhusu la umri kuenda na ulokole inategemeana sijalijua sana.Labda wanahis wana mapepo yakitolewa wataolewa.
Ww unapenda wazuri au wagu
 
Back
Top Bottom