mkuu alianzia Tlp
..halafu kwa sidhani kama atapewa nafasi yoyote ile ya maana huko CCM.
..i think his chances were better with CDM.
mkuu alianzia Tlp
Kumbe aligusa maslahi ya Mfalme, teh teh tehRitz unaishi nchi gani? sababu ya huyo jamaa kufukuzwa kadima ni kwa sababu alitangaza nia ya kugombea urais. kwa bahati mbaya wakati anatangaza hakujua kuwa amegusa maslahi ya sultan na kigango chake.
Huyu ni kunguru hafugiki. Ndani ya mwaka mmoja vyama vitatu!!!?!!Mtu yote mwenye akili finyu, anaependa dhuruma, rushwa, mtelemuko wamaisha ya kibangaiza, lazima atajiunga na sisi m
Alipokelewa na Mbatia kwa mbwembwe alivyotoka CDM nikashangaa. Huyu ni wa kupokelewa na mwenyekiti wa taifa? Hivi vyama vyetu sijui namna gani!kesho kutwa atajiunga na ACT huyu.
Huyu jamaa kama ilivyo kwa wengine hata msahau zitto kwenye maisha yake maana sasa hivi amekosa kabisa direction ya maisha
Umemsahau Mohamed Mtoi nae ni mwalimu
Anafanya tote hayo so kwa kupenda Ila sababu ya njaa. Njaa mbaya sana usiombe ikuvamieHuwezi kuanza safari ya kisiasa kwa ukigeugeu kama huu - Wananchi watakuamini vipi? - huu ugonjwa ni tishio unawakumba hasa vijana ingawa kwa sasa unasambaa kwa kazi hadi wazee wameathirika.
huyu nae hana akili ccm wamempa helaMwasisi wa CHASO ajiunga na CCM kwenye mkutano wa hadhara uliofanyika jana tarehe 27 Septemba 2014 kwenye uwanja wa mikutano wa kijiji cha Lwandai kata ya Mlola,lushoto mkoani Tanga.
Deogratius Kisandu ambaye wakati wake alipokuwa Chadema alikuja na hoja za kutaka urais jambo ambalo Dk.Slaa lilimpa tabu sana amejiunga na CCM akitokea NCCR Mageuzi ambapo alikuwa na nyadhifa mbali mbali.
![]()