chikutentema
JF-Expert Member
- Dec 10, 2012
- 7,730
- 5,013
Hajapewa hata senti moja. Anaishi kwa matumaini kuwa siku moja atapata.huyu nae hana akili ccm wamempa hela
Mapema sana tulimshauri ajiunge na ccm akawa hatuelewi, tulimshauri hivyo kwasababu tangu mwanzo alionyesha tabia mienendo ya ccm, pls Nape Nnauye mpelekeni huyu kisandu kwenye matibabu ya majeraha aliyokua akilalamika enzi yupo nccr la siivyo atahamia ACT huyu
Duh kumbe dogo kaharibiwa na hawa jamaa wa kijaniTatizo lilianzia huku