Mwanzo mgumu lakini mvumilivu hula mbivu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanzo mgumu lakini mvumilivu hula mbivu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ngoshas, Oct 25, 2012.

  1. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Miaka mitatu ilopita nilinunua nusu eka pale mlandizi,nikaweka pilipili kali na kuhakikisha hazitegemei mvua, mwaka uliofuatia nikaweza kununua eka nne hukohuko mlandizi, nililima nyanya nusu ya eneo na lililobaki nikaendelea na pilipili, nyanya zinahitaji maji mengi sana kwa hiyo niliziacha zitegemee mvua, pilipili maji lita kwa wiki yanatosha, Mungu kasaidia mwaka huu nimefanikiwa kujenga greenhouse, nashukuru Mungu malengo yangu yameanza kutimia. Starehe napenda lkn nilijitahidi kuzizuia zisiingilie mipango yangu

    attachment ni mfano wa vitu vyenyewe
     

    Attached Files:

  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hongera Ngosha. Natamani ningekuwa risk taker kama wewe
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hongera sana mkuu, nina imani utakuwa tayari kuwapa wengine ma-ujanja kwa ajili ya maendeleo.Kila la kheri.
     
  4. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,397
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu hongera bana, hapa umenigusa sana na haya matunda mawili ambayo ni viungo muhimu sana, Pili Pili na nyanya. Hivi karibuni nilikua nafanya utafiti wa bidhaa yangu mpya ya chili source na pengine nitakutafuta kwa mawazo mapya zaidi. Big up comrade.
     
  5. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jitahidi kama jina lako la mwanzo lilivyo, utaweza
     
  6. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Bila shaka, wanipate kwa cloveinnmwanza@gmail.com
     
  7. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Asante sn Mkuu, napatikana any time kwa mtandao, kukutana inaweza kuwa ngumu
     
  8. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hongera sana.
     
  9. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,118
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hongera, ila hapo kwenye reD?! wHy?
     
  10. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sound good. Wajasiriamali siku zote ni risk taker.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]

    Hongera sana mkuu..........
     
  12. K

    KVM JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,814
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Hongera sana Ngoshas. Nakutakia kila la kheri katika kazi zako.
     
  13. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hongera Mkuu, natumaini utakuwa na mipango ya kuongeza hizo green house. Big Up!
     
  14. v

    volunteer1 Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mkuu, mimi nina shamba mlandizi, je hizi picha ni uoto wa Arusha au mlandizi?
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mkuu. Kwenye green house ndo unapanda pilipili? Soko lako ni la kununulia shambani ama unapeleka.whole sale markiti?
     
  16. T

    Tuliwonda Senior Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    yaani hujuwi ni kiasi gani umewapa moyo wengine, hapa naona kama nishauza zile gunia zangu za mpunga, nimepata faida na kununua mwingine, pia ile robo heka yangu nilonunua nshapanda nyanya zangu! pamoko sana mkuu!
     
  17. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mkuu Mgombezi ...

    ule mradi wako wa kilimo cha papai dodoma unaendeleaje?
     
  18. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hizo green house nazizisikia tu, naomba info zaidi why greenhouse?
     
  19. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli Hongera.
     
  20. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Lakini umetisha mzee
     
Loading...