Mwanza City: The Photo Gallery

N

Ngokongosha

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2011
Messages
978
Points
1,000
N

Ngokongosha

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2011
978 1,000
Mkuu hiyo ni nini?
Kulikuwa na mti hapo uliokuwa ukitumiwa na wakoloni kunyongea watu, sasa wakati wanajenga barabara enzi za mkapa walikata mizizi hivyo ukakauka, ulipokauka wakaukata matawi ukabakia kipisi ambacho kiligongwa na dereva mmoja kikatoka kabisa sasa jiji wameamua kuweka mti artificial mfano wa kipisi cha mwanzo.
 
Volatility

Volatility

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
1,374
Points
2,000
Volatility

Volatility

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2018
1,374 2,000
Kulikuwa na mti hapo uliokuwa ukitumiwa na wakoloni kunyongea watu, sasa wakati wanajenga barabara enzi za mkapa walikata mizizi hivyo ukakauka, ulipokauka wakaukata matawi ukabakia kipisi ambacho kiligongwa na dereva mmoja kikatoka kabisa sasa jiji wameamua kuweka mti artificial mfano wa kipisi cha mwanzo.
Mkuu huo gari gani lingeweza kuugonga na kuuthuru ule mti?
 

Forum statistics

Threads 1,325,450
Members 509,127
Posts 32,192,881
Top