Mwanza City: The Photo Gallery

Mgambilwa ni mntu

Mgambilwa ni mntu

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2017
Messages
2,874
Points
2,000
Mgambilwa ni mntu

Mgambilwa ni mntu

JF-Expert Member
Joined May 30, 2017
2,874 2,000
Mwanza City 1907 kwa mbali Capripoint kwa wakishua!!!View attachment 1050664

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimefurahi sana kuona mandhari ya awali ya Mji wa Mwanza ulioanzishwa na Wajerumani mwaka 1890.
Mji huu ulianza kukua kwa kasi baada ya kuunganishwa mwaka 1928 kwa Reli ya Kati, junction ya Tabora - Mwanza. Aisha, kilimo cha pamba kilichoshamiri Kanda ya Ziwa baada ya WW II (1940s) kiliukuza maradufu mji huo.
Kufikia kipindi cha uhuru mwaka 1961, Mwanza ulikuwa tayari wa nne kwa ukubwa nyuma ya Dar, Tanga na Zanzibar lakini by 1980 Mwanza ulikuwa tayari wa pili kwa ukubwa na tangu hapo haijarudi nyuma. Ulikuwa mji wa pili nchini kupewa hadhi ya jiji mwaka 2002.
Its (the City) present population is approaching 1,000,000 residents.
 
U

Uphill

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2018
Messages
261
Points
250
U

Uphill

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2018
261 250
Nimefurahi sana kuona mandhari ya awali ya Mji wa Mwanza ulioanzishwa na Wajerumani mwaka 1890.
Mji huu ulianza kukua kwa kasi baada ya kuunganishwa mwaka 1928 kwa Reli ya Kati, junction ya Tabora - Mwanza. Aisha, kilimo cha pamba kilichoshamiri Kanda ya Ziwa baada ya WW II (1940s) kiliukuza maradufu mji huo.
Kufikia kipindi cha uhuru mwaka 1961, Mwanza ulikuwa tayari wa nne kwa ukubwa nyuma ya Dar, Tanga na Zanzibar lakini by 1980 Mwanza ulikuwa tayari wa pili kwa ukubwa na tangu hapo haijarudi nyuma. Ulikuwa mji wa pili nchini kupewa hadhi ya jiji mwaka 2002.
Its (the City) present population is approaching 1,000,000 residents.
Mji ambao umedumaa ni Tanga.Una masterplan nzuri lakini haukui kimaendeleo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
KIN NIGGA

KIN NIGGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
703
Points
1,000
KIN NIGGA

KIN NIGGA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
703 1,000
View attachment 539866 a special thread for the rocky city.
let us share some photos, underconstruction projects as well as proposed projects in mwanza. NB do not take time to compare the city with other cities from tz. naanza na picha hizi then unaruhisiwa kutupia pia.....View attachment 533939 View attachment 533941 View attachment 534071 View attachment 534075 View attachment 534076 View attachment 534078
Nimeimisi mwanza sana.jiji la samaki,aka jiji la mawe,mwanza nitarudi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
KIN NIGGA

KIN NIGGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
703
Points
1,000
KIN NIGGA

KIN NIGGA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
703 1,000
jitahidi bana ufike Rockcity japo mara moja katika maisha yako..
Mara ya kwanza kwenda rock nilipafagilia sana nikasema soko limekaa kimamtoni saivi

Nlivyofika mambele kumbe mwanza rock city mall hata robo hatujafika na bado tuna safari ndefu
Aise nilijiona mshamba kwa mawazo yangu ya kulinganisha rock city mall na mashop ya mamtoni

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,325,453
Members 509,127
Posts 32,193,014
Top