Mwandosya alifuata nini Butiama?


Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,483
Likes
32
Points
145
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,483 32 145


miaka kadhaa iliyopita Mwandosya alikwenda kumtembelea mwalimu Nyerere nyumbani kwake Butiama. Mwandosya alifuata nini kwa mwalimu?
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Asiee hapo nawaona kina Bnard Nzugu(mwenye Suti ya Blue),ambaye ni Afisa Tawala wa Iringa kwa sasa,Mmoja ya watu waliofanya kazi pale Mara kwa muda mrefu sana..Kwa kuwa namfahamu nitamtafuta na kumuuliza kama anakumbuka ni nini mwalimu aliwaambia wakina Mwandosya..
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,898
Likes
8,105
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,898 8,105 280
Hiyo picha isingekuwa na Mwalimu ningesema alienda kutembea.. lakini jibu la swali mbona liko kwenye picha!? Lakini zaidi ni kuwa watu hao wengine sita walienda kutafuta nini Butiama, iweje swali lielekezwe kwa Mwandosya?
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,434
Likes
5,515
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,434 5,515 280
View attachment 1798

miaka kadhaa iliyopita Mwandosya alikwenda kumtembelea mwalimu Nyerere nyumbani kwake Butiama. Mwandosya alifuata nini kwa mwalimu?
Kweli hapo NIDHAMU YA WOGA ILIKUWA WAZI!
Yani ni kama wako na MUNGU MTU!
Haswa haswa huyo mwenye suti nyeupe ya kijamaa!
Mwalimu alijitwisha mzigo wote wa kuliongoza Taifa na ndio maana baada ya kufa kwake linayumba!
Lakini mwishowe utakuwa mzuri kwani sasa ni wadau wote wa nchi watashirikishwa kwenye ujenzi wa TAIFA!
NB:Huyo aliyeko kulia kabisa ni MUSEVENI,CHEYO...Ama macho yangu?
Maana Kinana ni light skin zaidi!
 
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,483
Likes
32
Points
145
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,483 32 145
Mwandosya ni "Prominent figure" kuliko hao wenngine labda analingana na Joseph nyerere huyo aliye nyuma ya mwalimu. kwa kawaida hata bush alikuja na watu wengine zaidi ya 300 lakini aliyetajwa kwamba alikuja Tanzania ni yeye na siyo hao wengine 300!! Tafakari??!!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,434
Likes
5,515
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,434 5,515 280
Asiee hapo nawaona kina Bnard Nzugu(mwenye Suti ya Blue),ambaye ni Afisa Tawala wa Iringa kwa sasa,Mmoja ya watu waliofanya kazi pale Mara kwa muda mrefu sana..Kwa kuwa namfahamu nitamtafuta na kumuuliza kama anakumbuka ni nini mwalimu aliwaambia wakina Mwandosya..
Samahani...Sikuona kuwa ni NZUGU!
Samahani kwa usumbufu kwani UPARA WAKE UMEKAA KICHEYO AMA MUSEVENI AMA KINANA.
Nashukuru kwa info!
Ila wengineo ni kina nani hao?
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,434
Likes
5,515
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,434 5,515 280
Mwandosya ni "Prominent figure" kuliko hao wenngine labda analingana na Joseph nyerere huyo aliye nyuma ya mwalimu. kwa kawaida hata bush alikuja na watu wengine zaidi ya 300 lakini aliyetajwa kwamba alikuja Tanzania ni yeye na siyo hao wengine 300!! Tafakari??!!
Sasa kila mtu akitoa picha na yale waliozungumza na MWALIMU NA SHERRIF HAMAD WA CUF MBONA HASIKILIZWI?
Ama hii nayo PROPAGANDA ZA KUMWAKILISHA Mwandosya?
Mtu aliyetayarishwa na mwalimu hatumtaki tena kwa ya MKAPA YAMETOSHA!
TUACHANE NA MAMBO YA ZAMANI NA TUJENGE TAIFA!
Tuzingatie tu UMOJA!
 
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,483
Likes
32
Points
145
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,483 32 145
Kweli hapo NIDHAMU YA WOGA ILIKUWA WAZI!
Yani ni kama wako na MUNGU MTU!
Haswa haswa huyo mwenye suti nyeupe ya kijamaa!
Mwalimu alijitwisha mzigo wote wa kuliongoza Taifa na ndio maana baada ya kufa kwake linayumba!
NB:Huyo aliyeko kulia kabisa ni MUSEVENI,CHEYO...Ama macho yangu?
Maana Kinana ni light skin zaidi!
hapo hakuna Kinana wala Museveni na wakati mwingine nikiiangalia hii picha huwa najiuliza hofu ya waliokuwa wanakutana na Mwalimu ilitoka wapi? Huyo mwenye suti nyeupe ni Mdogo wake Joseph Nyerere mtu pekee anayetajwa kubishana mara kwa mara na Mwalimu.

kuna wakati job Lusinde aliwahi kusema mawaziri walikuwa wakisikia kwamba wanaitwa Ikulu na mwalimu walikuwa wanatetemeka kama wanakwenda kuliwa na simba,na alisema kwamba mara nyingi mawaziri wengi hata wasaidizi wake walikuwa wanashindwa kuangaliana na mwalimu Uso kwa Uso!
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Kabla ya kujibu swali aliyeiweka na aseme ilipigwa mwaka gani?
 
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,483
Likes
32
Points
145
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,483 32 145
Sasa kila mtu akitoa picha na yale waliozungumza na MWALIMU NA SHERRIF HAMAD WA CUF MBONA HASIKILIZWI?
Ama hii nayo PROPAGANDA ZA KUMWAKILISHA Mwandosya?
Mtu aliyetayarishwa na mwalimu hatumtaki tena kwa ya MKAPA YAMETOSHA!
TUACHANE NA MAMBO YA ZAMANI NA TUJENGE TAIFA!
Tuzingatie tu UMOJA!
Tusiwe kama kichwa cha mwendawazimu katika kufikiri,kila jambo si lazima lihusishwe na siasa,picha hii haihusiani na propaganda za yeyote yule kutayarishwa kwa chochote kile,nimeiweka kuleta Sai (challenge) ya wana JF kufikiri!

Picha hii inaweza kuwa pia ni changamoto (catalyst) ya wale wanaopenda kuyajua mambo kijujuu,kwani ni Kikwete wanamtandao wenzake waliokuwa wanamwita mtoto wa Mwalimu na si Mwandosya. Tafakari!!
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Hapo alikuwa kwenye mikutano ya kiserikali akaona ni bora aweze kumsalimia mzee kwani sidhani kama wakati huo alikuwa na ndoto za Urais.........

Kwani hata shati lake alilovaa wakati ule nakumbuka vijana walikuwa wanaliita bahama mama na wa mjini wakiliita ujiuji...........
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Hiyo picha isingekuwa na Mwalimu ningesema alienda kutembea.. lakini jibu la swali mbona liko kwenye picha!? Lakini zaidi ni kuwa watu hao wengine sita walienda kutafuta nini Butiama, iweje swali lielekezwe kwa Mwandosya?
Hao wengine kama nilivyosema hapo juu ni viongozi wa serikali na CHama,nadhani kama ilikuwa Ziara Mwandosya akiwa waziri
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
1. Viongozi wa sasa waache kabisa kumtamka mwalimu, nimeangalia alipo na nikaangalia vijana wawili walionyuma yake. Nakuhakikishia hakuna kiongozi wa sasa anayeweza kukaa na watoto kama wale kwenye mazingira yake wakati kumekuja wageni.

2. Mwandosa ni kati ya watu wachache walioweza kuwa academician wazuri pia mwanasiasa. Sijui kwa nini alichagua kuwa Engineer maana inaonekana alipenda sana siasa.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,434
Likes
5,515
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,434 5,515 280
Kuwa na watoto kama hao kwenye background kumesaidia nini zaidi ya mafisadi kuzitumia hizo picha kuomba msaada wa pesa na huku wakiuza nchi kwa kutumia sera zile zile za MWALIMU?
Mwalimu was ok..But then he was very wrong!
Nia alikuwa nayo nzuri!
UBISHI NA DOUBLE STANDARD NA UKABILA NDILO TATIZO KUBWA LILILOMKABILI!
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
62
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 62 145
Hao wengine kama nilivyosema hapo juu ni viongozi wa serikali na CHama,nadhani kama ilikuwa Ziara Mwandosya akiwa waziri
Prof. Mwandosya hakuwahi kuwa waziri wakati Nyerere anaishi.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
238
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 238 160
Hii picha imepigwa circa 1992. Joseph Nyerere alifariki mwaka huo.
 
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
1,339
Likes
101
Points
160
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
1,339 101 160
By then he was katibu mkuu ktk moja ya wizara chini ya Utawala wa Mwinyi
 

Forum statistics

Threads 1,250,281
Members 481,278
Posts 29,726,972