Mwandishi APIGWA risasi na Polisi


M

MADORO

Senior Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
198
Points
0
Age
43
M

MADORO

Senior Member
Joined Nov 12, 2011
198 0
Mwandishi wa habari wa gazeti la Tanzania Daima, Shaban Matutu amepigwa risasi na Polisi, ambao wanadaiwa walikuwa wanamtafuta mhalifu na kwenda kugonga chumbani kwa Mwandishi huyo.

Baada ya kufunguliwa wakamfyatulia risasi na kisha wamesema suala hilo ni la bahati mbaya.

Hhivi sasa wamemchukua na wanampeleka hospitali ya Mwananyamala




 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Polisi baada ya kumpiga risasi wakatoa tamko?
 
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
729
Points
195
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
729 195
Duh! Kama ni kweli aisee wenye hii nchi mmekwisha! Mtu ananyukwa risasi hata kama hayuko armed? Halafu wanasema bahati mbaya kirahisi tu?

Source please mleta mada
 
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
2,619
Points
1,500
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined Jan 6, 2012
2,619 1,500
Baadhi yetu tumefika hospitali. Tulikuwa na mmoja wa wana JF senior. Alinikuta pale. Alikuwepo mwandishi mwenzake na Shaban na mfanyakazi mwenzake mwingine. Kisha akaja mwandishi mwenzake mwingine na pia akafika Absalom Kibanda, Mhariri Mtendaji wa Tanzania Daima na Mwenyekiti wa TEF.

It is just another sad story kwa kweli kama wengine walivyokwisha kusema hapa. Waandishi tumeweza kuzungumza na mke wa Shaban, Mama Jay. Kitu ambacho hakiingii akilini eti polisi wa anti crime hawawezi hata ku spot exactly chumba cha mhalifu wanayemtafuta kwa mabunduki na mabastola, wanaanza kupita wanauliza uliza kwa wapangaji wenzake.

Wanaelekezwa mlango au chumba cha mtuhumiwa wanayemtafuta, Mama Jay. Bado wanakosea mlango, wanaenda kugonga kwa Mama Jay mwingine, bila tahadhari wala kujitambulisha wanaingia ndani wote kishari, kisha wanafyatua risasi kumuelekea Mama Jay (mke wa Shaban), ambaye ananusuriwa na kitendo kile cha wao kuingia kwa kasi kwa kupamia mlango kama wahalifu, anadondoka, risasi zinapigwa zinampata mwandishi wa habari, kama unavyoona kwenye picha, almanusura impate kwenye moyo. Fikiria nini yangekuwa matokeo yake. Risasi kupiga moyoni.

Kisha askari hao ambao tulitarajia wawe weledi hasa linapokuja suala la uhai wa mtu, wanaambiwa hapo si kwa Mama Jay mnayemtafuta, mbona tuliwaelekeza mlango ule pale. Kama hiyo haitoshi, askari mmoja akataka kuitoa ile risasi kwa Shaban kwa mikono. Kufuta ushahidi? Bahati nzuri Shaban aligoma, muda huu wangesharuka. Yangekuwa mambo ya kupigwa na vitu vizito. Imeshindikana.

Nane, maana hatujui filamu hii itageuzwa namna gani baadae hata kufikia tisa na kumi, wakati wanaondoka pale nyumbani kwa Shaban, akipelekwa hospitali, wakapishana na Mama Jay mtuhumiwa aliyekuwa anawindwa na hao anti crime police. Maana inasemekana wakati zogo likiendelea alikimbilia kibanda fulani mtaani hapo hapo. Wameoneshwa Mama Jay mliyekuwa mnamtafuta si huyo hapo, wala...hawakuwa na habari naye tena.

No body is safe. This is not an issue of somebody. Nchi inageuzwa pole pole, police state.
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,623
Points
2,000
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,623 2,000
Jk si ameshawakataza kuua!!!?!i? Au bado hajawapa official letter
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,623
Points
2,000
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,623 2,000
Au ndio kitu kizito chenye ncha kaliii
 
Tai Ngwilizi

Tai Ngwilizi

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2010
Messages
781
Points
170
Tai Ngwilizi

Tai Ngwilizi

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2010
781 170
mwizi anatafutwa nyumbani kwa mwandishi wa habari.... polisi anampiga risasi anayefungua mlango...bahati mbaya...
utata mwingi hapo, maswali mengi kuliko majibu, naomba Mungu hii yote iwe ni uzushi tu kama hadithi za shigongo
 
Sema Sasa

Sema Sasa

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
654
Points
1,000
Age
33
Sema Sasa

Sema Sasa

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
654 1,000
Da, kama ni kweli, hatari sana, Tunahitaji kuikomboa nchi yetu!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,983
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,983 1,500
mtoa mada hebu jaribu kukusanya habari kamili mkuu dah
 
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,306
Points
1,250
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,306 1,250
Tunapoeleka Mungu atusaide!!!
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Points
1,250
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 1,250
Hata kama ni mwizi kweli,kwa nin apigwe risasi? Hii nchi police wanapaswa kulinda raia na mali zao..nashangaa how could this posibly happen atlist pangekua na majibizano sababu kisheria si sawa polisi kuadhibu,au kujeruhi na hata kuua kama mtu anaetaka kumtia kizuizin hana silaha! Naogopa sana tuombe hii taarifa isiwe ya kweli!
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,636
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,636 2,000
Tupe habari zaidi mkuu!!!Hali ya mwandishi ikoje?
 
S

sanjo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
945
Points
225
S

sanjo

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
945 225
Kama ni habari hii ni ya 'kweli basi jeshi la polisi halitaki kujifunza juu ya unyama waliomfanya marehemu Mwangosi. Shame on them.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,764
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,764 2,000
Polisi baada ya kumpiga risasi wakatoa tamko?
Jamani Ritz wewe ni binadamu wa kawaida kweli? Kwani kuna msemaji wa polisi hapo? Nilitegemea wewe kama mchangiaji wa kwanza umtakie huyo mwandishi Get Well Soon. Ah Ritz!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,295,829
Members 498,404
Posts 31,224,511
Top