Mwandambo, Nachoka mimi baba yenu: Kweli Kachoka

Mwandambo, Nachoka mimi baba yenu: Kweli Kachoka

Masikini wee .. hivi unajua kama "cerebral" inaweza kutumika kama adjective? Inainyesha Bado unategemea boom la elimunya juu kununua MB.. pole sana Kuna watu aiyo level yako ya kubishana nao... Hata ulichoandika uharo mtupu
 
Kutoka X: Nili download iyo interview , Nikaangalia na kuskiliza kwa makini
1. Kwanza kawakataa wanaharakati
2. Zile effort zote za free him kapuuza
3. Ana change mwelekeo wa content zake
4.Ataanza content za ndoa
5.Anaanza content mpya kuhusu Imani ake ambayo ni tofauti na Bible, kazi ipo

Kaahalamba sukari
 
You are stupid! Stupid indeed! Mtu mwenye akili unasimamia unaloliamini! Kaminywapumbu kidogo tu kageuka, total U- turn! Una akili kweli? Sasa kelel zilikuwa za nini? Stupid!m
Maandiko Yako yanaendana na jina lako " retired". Nahisi una brain atrophy!
 
Kutoka X: Nili download iyo interview , Nikaangalia na kuskiliza kwa makini
1. Kwanza kawakataa wanaharakati
2. Zile effort zote za free him kapuuza
3. Ana change mwelekeo wa content zake
4.Ataanza content za ndoa
5.Anaanza content mpya kuhusu Imani ake ambayo ni tofauti na Bible, kazi ipo
"State power"
 
Clemence Mwandambo amedaka 50m toka kwa Abdul ili amsifie Samia na kazi tayari ameshaianza.
 
Huyo hana uzee kitu. Ni dogo wa mwaka 68. Huwezi kumuita mzee baba kama anavyojiita. Huyo ni mwanangu. Kuhusu kupakwa mafuta, unauliza jibu. Anavyoonyesha ni kwamba wamempaka mafuta na kikapenya kitu. Huoni alivyolainishwa na akalainika vilivyo?
Acha kuichafua serikali huku ukijifanya unaisapoti, hakuna kitu cha hivyo leta uthibitisho.
 
Huyo hana uzee kitu. Ni dogo wa mwaka 68. Huwezi kumuita mzee baba kama anavyojiita. Huyo ni mwanangu. Kuhusu kupakwa mafuta, unauliza jibu. Anavyoonyesha ni kwamba wamempaka mafuta na kikapenya kitu. Huoni alivyolainishwa na akalainika vilivyo?
Na jamaa walipaka mkongo kabisa ili kumkomesha
 
Kutoka X: Nili download iyo interview , Nikaangalia na kuskiliza kwa makini
1. Kwanza kawakataa wanaharakati
2. Zile effort zote za free him kapuuza
3. Ana change mwelekeo wa content zake
4.Ataanza content za ndoa
5.Anaanza content mpya kuhusu Imani ake ambayo ni tofauti na Bible, kazi ipo
Kachoka kweli kweli.
 
Manyumbu nayo utaona yanabadili upepo na kuanza kumtukana na kumuita chawa yatasahau uhuru wa mtu na haki ya kutoa maoni yanayoupambania na chakwanza utasikia "TUMSUSIE"
Wewe chawa umemkorogea uji Lucy wa Dovya mkatoliki wa Bluetooth?
 
Mabadiliko huwa hayaletwi na mtu mmoja japo mchango wa mtu mmoja unaweka kuwa kichocheo cha mabadiliko.

Mabadiliko yanakuja kwa phases (awamu), na huwa yanakuja na mwitikio mkubwa wa jamii kwa kubadilisha mtazamo kuhusu jambo fulani.

Kwa Tanganyika phases kadhaa zimeshatokea, tarehe 29 oktoba ni moja ya phases za mabadiliko. Yatakapokuja hakuna atakayetarajia.
 
Kutoka X: Nili download iyo interview , Nikaangalia na kuskiliza kwa makini

1. Kwanza kawakataa wanaharakati
2. Zile effort zote za free him kapuuza
3. Ana change mwelekeo wa content zake
4.Ataanza content za ndoa
5.Anaanza content mpya kuhusu Imani ake ambayo ni tofauti na Bible, kazi ipo
Kalamba asali huenda
 
Kutoka X: Nili download iyo interview , Nikaangalia na kuskiliza kwa makini

1. Kwanza kawakataa wanaharakati
2. Zile effort zote za free him kapuuza
3. Ana change mwelekeo wa content zake
4.Ataanza content za ndoa
5.Anaanza content mpya kuhusu Imani ake ambayo ni tofauti na Bible, kazi ipo
Nilikuwa namuona kubwajinga tuu.. Kafinywa kidogo tu kalegea kama mlenda.. Ndio keshajimaliza hivyo
 
Kutoka X: Nili download iyo interview , Nikaangalia na kuskiliza kwa makini

1. Kwanza kawakataa wanaharakati
2. Zile effort zote za free him kapuuza
3. Ana change mwelekeo wa content zake
4.Ataanza content za ndoa
5.Anaanza content mpya kuhusu Imani ake ambayo ni tofauti na Bible, kazi ipo
Mungu asaidie wasiwe walim........ na wakamchukua video.
 
Mimi nakataa kabisa kama serikali yangu ina watu wa kufanya adhabu kama hizo.

Kweli wamekosa adhabu mpaka kupakana mafuta.
Na je huyu anayempaka mwenzake mafuta anapata ujasiri wapi wa kusimamisha uume wake tena kwa mwanaume mwenzake.

Kuna mambo nikifikilia nabaki nashangaa sana how came mtu una erect kwa mwanaume mwenzake..

Je hao watu wanakodiwa au ni watu special wapo kwa ajili ya hiyo kazi..

Ebu naomba ndgu yangu The Father of All uandike uzi kuhusu hawa majamaa ambao wapo special kwa hii kazi

Pia mkuu ndoto2020 toa maelekezo kwa ndani zaidi hizo adhabu za kufungwa juu chini inakuaje na hizo chamber mkuu
 
Back
Top Bottom