Mwanaume; ungechagua yupi? Honestly lakini.

Mwanaume; ungechagua yupi? Honestly lakini.

Dunia imechemka siku hizi. Kwenye hizo 2 hakuna hata moja. Mnakubaliana muishi vipi. Unaweza dhani ni hivi kumbe vile. Maombi ni muhimu.
 
Dunia imechemka siku hizi. Kwenye hizo 2 hakuna hata moja. Mnakubaliana muishi vipi. Unaweza dhani ni hivi kumbe vile. Maombi ni muhimu.

Really, hakuna vicheche?
Hakuna waaminifu?
Sidhani, labda uniambie no moja ni adimu kupatikana Caroline Danzi
 
Last edited by a moderator:
Ndio maana nikasema kuna watu wanapenda reject huku wanajua kabisa ni reject...ukikutana na watu kama hao kitaani akyanani hawatoi introduction...eti huyu wife au husband...mh

Ushawahi kushangaa baada ya kumuona mke au mume wa mtu unayemjua taste zake afu mke au mume ni opposite? Umeshaona re action ya watu kama hao wakikutana na washkaji huku wako na wenza wao?


Design hiyo vizuri vitakushinda sanaa! Logic iko hivi, mtu akiwa bomba kila mtu anamtaka, tena kwa gharama yeyote, sasa ukijitoa ndo vizuri unatupunguzia ushindanii sie wapenda UBINGWA!
 
nyumba kubwa you got it wrong, maana yangu ni kuwa sifa za nje hazihusiki, meaning kama ni uhandsome hakuna anayemzidi mwenzake; tofauti say mmoja ametulia kiasi kwamba you are almost sure kuwa uko mwenyewe, ila wa pili anakuweka roho juu juu (kind of flirt) na hujiamini kama u are the only one!

Si kwamba ni reject au havutii, they both vutia!
Hahahaha.... labda uniambie unamaanisha nini kwenye huo utulivu kiasi kwamba ujiaminishe uko peke yako.... Kwamba hana mawasiliano na kiumbe chochote chenye jinsia tofauti naye? Hana E-Mail address? Hana simu?

Kwangu mie mtu aliyetulia saaaana, ndo namwogopa kuliko chakaramu.
 
Ndio maana nikasema kuna watu wanapenda reject huku wanajua kabisa ni reject...ukikutana na watu kama hao kitaani akyanani hawatoi introduction...eti huyu wife au husband...mh

Ushawahi kushangaa baada ya kumuona mke au mume wa mtu unayemjua taste zake afu mke au mume ni opposite? Umeshaona re action ya watu kama hao wakikutana na washkaji huku wako na wenza wao?


Nyumba kubwa hii topic Kaunga hakuieleza vyema
halafu kachanganya suala la jinsia
sasa wewe unajibu kwa mtazamo wa mwanamke....
unataka mwenye mvuto na alietulia......

mimi binafsi nimejibu no 1 but in my mind swala la reject halipo
nime assume wote ni vifaa.......

mke tunataka alietulia but still awe mtamu.....
 
Last edited by a moderator:
Kuwa na mpenzi ambaye unaamini kwa kiwango kikubwa kuwa ni wako, hana mtu mwingine; au

Kuwa na mtu ambaye anakuweka roho juu (sio sana lkn), na hujiamini 100%?

Majibu ya dhati tafadhali!

Ananiweka roho Juu sababu ya ulimbwende wake au sababu ya Tabia zake?
 
Ananiweka roho Juu sababu ya ulimbwende wake au sababu ya Tabia zake?

Just tabia yake anakufanya uwe na wasi wadi, uzuri assume they are all equal.

The Boss you got it right, assumption ni kuwa wote ni vifaa, nimepick kifactor kimoja tu nacho ni utulivu/uaminifu na umapepe/rusha roho
 
Last edited by a moderator:
Mimi nimemuelewa; hiyo categorization ulofanya imefanya hata wa pili asiwe na tofauti na wa kwanza. Kicheche hapo hujamtaja...kwani wa pili ni kuwa una wasiwasi ambayo ni nature ya binadamu wengi lakini haina maana ni kicheche. Hivyo number 1 na namba 2 ni same ila wanakuwa perceived differently na different partners.

Sasa CD anaulizia category ya tatu ya vicheche. Mimi mfano mume wangu yuko 2nd category lakini si kicheche. Mume wangu huyu huyu mwingine angeweza kumuona ana belong category ya kwanza. Hupo hapo? Nature yangu ya wasiwasi ndio imenifanya nimuweke 2nd category.




Really, hakuna vicheche?
Hakuna waaminifu?
Sidhani, labda uniambie no moja ni adimu kupatikana Caroline Danzi
 
Mwanaume lijari ni yule ambae haaminiki 100%
 
Dah!Nimegundua punda haendi kwa hiari yake mpaka viboko!
 
... namba mbili
... wa kumuamini mnooooo anaweza siku akakupa sio shock, STROCK!
...Bora tu ujue unaishi na mwanadamu sio udhani ni malaika kumbe ni shetani doooooh
 
Kuwa na mpenzi ambaye unaamini kwa kiwango kikubwa kuwa ni wako, hana mtu mwingine; au

Kuwa na mtu ambaye anakuweka roho juu (sio sana lkn), na hujiamini 100%?

Majibu ya dhati tafadhali!

Hapo kwenye red, kulingana na uzoefu wangu!
 
Hajanipa habari ya kunipiga kibuti.
Labda kinakuja au kinaandaliwa.

Naomba neno la faraja kabisa!
Watakusikia, hawatakuelewa wala kukuamini. Kula kobisi, wabaki wanashangaa na roho zao
3 King'asti 1:15
Hivi ni kweli madameB amekupiga kibuti aisee? Nina neno la faraja kwako ila inabidi utoe sadaka.
 
Hajanipa habari ya kunipiga kibuti.
Labda kinakuja au kinaandaliwa.

Naomba neno la faraja kabisa!

Kwenye kibuti tunafanya ibada ya kupindua meza kama ile ya Yesu hekaluni. Manake amekugeuza wewe pango la wanyang'anyi. Akisema suuuu, nistue. Hapa msuli unahitajika, tunafyagia hadi vumbi lake akafilie mbele. Neno halihusiki aisee.
 
Back
Top Bottom