Mwanaume; ungechagua yupi? Honestly lakini.

Mwanaume; ungechagua yupi? Honestly lakini.

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Posts
12,529
Reaction score
13,502
Kuwa na mpenzi ambaye unaamini kwa kiwango kikubwa kuwa ni wako, hana mtu mwingine; au

Kuwa na mtu ambaye anakuweka roho juu (sio sana lkn), na hujiamini 100%?

Majibu ya dhati tafadhali!
 
Mie sio mwanaume Kaunga ila ningechagua hiyo ya kwanza!
 
Last edited by a moderator:
Absolutely wa pili!!!! Competition muhimu wewe! Tatizo ukishaona mtu ni wako, automitically unaanza kumtake for granted, ila kukiwa na ushindani mkali akili inakaa poa! Even in bed they taste better, considering the work that you have put in to get them to bed with you!!!!! LMAO!!!!!!!!!!!!!
 
Ningependa kuwa na yule ambaye ni mkweli na si msanii.

Yaani kama ana hamu na wengine basi na aniambie ili tukubaliane namna ambavyo mahusiano yetu yawe.
 
lara 1, nashukuru kwa uhonest ulioonesha; haimaanishi wengine sio honest lkn kukubali unpopular choice I salute you.

Bado nasubiri michango ya wakaka na wababa wa MMU.
 
Last edited by a moderator:
Kaunga samahani lakini what r u up to nowdays?
unahisi kama anatangaza jimbo huru muda si mrefu enh?umeshtuka sahihi kabisa mwanafunzi wangu!lile somo la speculation ulipata A.hata mi simwelewi mtani wangu kwa kweli mara aseme havai pichu,ah!
 
Kaunga samahani lakini what r u up to nowdays?

Jamani mbona swali rahisi tu, au ni rahisi sana kiasi kwamba you think l have a motive behind eeh?
 
Last edited by a moderator:
Mie ntachukua wa PILI.

BTW: Swali kwa Kaunga/Wanyamwezi => Ukitaka kupika nswalu, unazisaga na karanga mbichi au zilizokaangwa??
 
unahisi kama anatangaza jimbo huru muda si mrefu enh?umeshtuka sahihi kabisa mwanafunzi wangu!lile somo la speculation ulipata A.hata mi simwelewi mtani wangu kwa kweli mara aseme havai pichu,ah!

Umeimiss moja, mara aseme Boflo kamuibia!

Noway, mimi na Eiyer until boflo to us apart! LOL
 
Last edited by a moderator:
Mie ntachukua wa PILI.

BTW: Swali kwa Kaunga/Wanyamwezi => Ukitaka kupika nswalu, unazisaga na karanga mbichi au zilizokaangwa??

Thanks kaka yangu wa ukwelii, nami nahisi wengi wanapenda kusumbuliwa sumbuliwa.

Ofcourse tunatumia karanga za kukaranga (kukaanga), una maanisha nini lakini?
 
Kuwa na mpenzi ambae naamini ni wangu sitaki kwa kuwa naweza nikaamini ni njano kumbe ni bluu,ila nahitaji yule mwenye matendo ya kuonesha ni wangu tu.Kuhusu kuwekana roho juu,mh!Tuwekane roho juu for what purpose??
 
Back
Top Bottom