Mwanaume unatembeaje barabarani una lamba chocolate?

usser

JF-Expert Member
Sep 25, 2015
12,045
2,000
Af unawakuta wako barabaran wanatembea kbs na lolpop aisee ukiuangalia mdomo umekua mwekundu utadhan amepaka lepstk ya dadaake

Mbadilike aisee mnatupaa aibuuu hiii sasa cjui na dada zenu watanyonya nn
 

tashwishwi

JF-Expert Member
Sep 25, 2014
2,097
2,000
Af unawakuta wako barabaran wanatembea kbs na lolpop aisee ukiuangalia mdomo umekua mwekundu utadhan amepaka lepstk ya dadaake

Mbadilike aisee mnatupaa aibuuu hiii sasa cjui na dada zenu watanyonya nn
mkuu yani ni aibu aisee alaf unalikuta jidume kabisa linatoa sauti kama jogoo kabanwa na mlango huku lol pop iko mdomoni...

ndo nini sasa
 

Sakayo

JF-Expert Member
Sep 10, 2015
56,541
2,000
We ujue kuna tofauti ya wavulana na wanaume, hao unaowaona ni wavulana halafu ukikutana na mvulana wa hivyo mpore halafu mzibe kelebu moja ondoka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom