Antonio de Guzman
JF-Expert Member
- Jun 20, 2016
- 7,944
- 15,710
[emoji16][emoji16][emoji16] Ngoja nije nikuchape na dudu la yuyu ndo utatuliaNimeona kibamia ulaya
[emoji16][emoji16][emoji16] Ngoja nije nikuchape na dudu la yuyu ndo utatuliaNimeona kibamia ulaya
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] Sio ndio zuri litafanya uniite baba[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]. Hilo hapana. Litanitoa maalama,,
Naona fresh kama ntamwita Mama flan let say 'Mama Latifa' njoo hapa....Kwanini ??raha sana kuitwa mama.
Uislam ndo utopolo gani?Kwa misingi ya dini ya uislamu ni kosa!