Mwanaume unajiskiaje mke/mpenzi akikuita baba?

Mwanaume unajiskiaje mke/mpenzi akikuita baba?

Mi naona ni sahihi tu kwa vile mwanaume kuitwa baba, mlezi au mume ni sawa. Mume ni baba wa familia, ni mlezi wa familia pia ni kichwa cha familia
[emoji106][emoji106][emoji106]
 
Ngoja tuone ntaitwa vipi huko mbeleni maana hivyo naskia kawaida tu.
 
Hua najiona kanipa heshima kubwa saana, hua nafurahi mno hasa akiwa kakuita kutoka moyoni kabisa na sio ku-pretend.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nikiwa mbele ya watoto naitwa baba lababaa
 
Habari za mida hii wakuu, nauliza wanaume mkeo au mpenzi wako akikuita baba unajisikiaje? Mfano anakwamia uko wapi baba? Pole baba , na wanawake ni sahihi kumuita Mume baba??
Heshima kubwa sana kakupa hapo... Na kwa mtu anaelewa hadhi ya kuitwa hivyo ni raha kweli kweli
 
Tupo wengi jina
Acha dharau zako muite simba kama huyo anagawa protein
tapatalk_1558636505474.jpeg
 
Wanawake wa heshima hizo waliisha kitambo
 
Mimi wangu nimeshafuta majina yote siku hizi namuita VUVUZELA kwa sababu akianza kuongea hamalizi.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Anakojoa utamuu
Jike anapokea protein tuu
 
Back
Top Bottom