Mwanaume unajiskiaje mke/mpenzi akikuita baba?

Mwanaume unajiskiaje mke/mpenzi akikuita baba?

Bado nitaendelea kuitwa Baba hata kama sitaitwa na yeye sababu nilitokana na Baba na nililetwa duniani na Mungu kwa kusudi la kuijaza dunia, mwisho. Nitafurahia sana
 
Mimi ninamuita wife "mama" na yeye ananiita "baba" maana Mimi ni baba wa familia, na yeye ni mama wa familia na siyo vinginevyo.

Ninajisikia Mfalme, King wa familia.
Unahisi liko romantic? Yaani kuna raha unahisi au kawaida tu
 
Siyo romantic, but inaleta hisia za ukuu, heshima.

Romantic, ni majina mengine na vitendo vingine vya kimapenzi kama kushikana na kuangaliana kimahaba.

Ila jina baba linanipa hamasa na nguvu kwamba Mimi ni Mkuu
Kwa lugha nyingne ni kua, unakua na ka-ufalme kako ghetoni na mke tu, ila huku uraiani, ubaba haupo!!
 
Na wale wanaoitwa Mr wacomment wapi?
Hahahaaa, Mr hainogi. Mr inanoga ukiwa hayupo sasa unazungumziwa, mfano Mr katoka akija nitamwambia, ivo. Sasa naanza Mr njoo, Mr nakupenda aku😀😀
 
Back
Top Bottom