Antonio de Guzman
JF-Expert Member
- Jun 20, 2016
- 7,944
- 15,709
[emoji16][emoji16][emoji16]Wewe nae mpiga chabo mzuri kumbe? But si bamia hiyoLa yuyuuuu[emoji85]
[emoji16][emoji16][emoji16]Wewe nae mpiga chabo mzuri kumbe? But si bamia hiyoLa yuyuuuu[emoji85]
Mpaka raha Yani[emoji176]
Me naitwaga boss.
Namwitaka Daddy....
i hate hili naona ka ushamba Daddy hata halileti hisia za UBABA
[emoji16]
Inategemea pia mko level ipi ya mahusiano. Nishampatia watoto huyo ni Daddy
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Mbona umestaajabu ivyooInamana wanaolalamikiwa ni vinamia wako hivo?? Yeuwiiii
Hadi raha yaani, ningekua mwanaume ningefurahi sana kuitwa baba na mke wanguWangu babaake alifariki akiwa mdogo sana yani hajitambui, sasa naona mimi ndio nimekua baba la baba dingilai papaa,daddy mzee baba, yani sms moja ina baba 2_3. anyway nakapenda
Nimechoka kabisa
Najisikia poa sana ila mi kumwita 'mama' No asee!Habari za mida hii wakuu, nauliza wanaume mkeo au mpenzi wako akikuita baba unajisikiaje? Mfano anakwamia uko wapi baba? Pole baba , na wanawake ni sahihi kumuita Mume baba??
Babu inaua hisia kabisa,,pole