Mwanaume mwezini.

Mwanaume mwezini.

jf u need ant-virus to scan wadudu maana dah,anyway mimi ninayo mcafee hapa kwa yeyote anaetaka
 
Nilikuwa msomaji na mpenzi mkubwa wa gazeti la Jitambue ambalo kwa muda mrefu sasa halipatikani mtaani.Katika gazeti hilo mambo mengi kuhusu saikolojia yalizungumzwa na kutolewa ufafanuzi.Moja ya jambo ambalo liliwahi kuniacha hoi katika moja ya makala ya gazeti hilo,ni ile iliyokuwa inazungumzia kuhusu wanaume kuingia kwenye mzunguko wa hedhi kama walivyo wanawake.Gazeti hilo lilitaja baadhi ya dalili za kumgundua mwanaume kuwa yuko katika siku zake ni pale anapokuwa na hasira kupita kiasi au anaonekana kubadilika kabisa tofauti na tabia yake halisi.

Wenzangu imekaaje hii?!



Mh,mkuu kwa mtaji huo sitashangaa kusikia mwanaume naye kavunja ungo.
 
Gazeti lile lilikuwa linamilikiwa na Munga Tehnan (RIP) baada ya kufariki ndio maana halionekani tena.....mi nadhani kuna ukweli......teh teh teh
Inna lillahi wa inna ilayhi raji'un, Alhamdulillah... kumbe Munga Tehnan ameshafariki dunia!! Mwenyezi Mungu amrehemu!
 
Namkumbuka sana munga tehenan aliyekuwa mmiliki wa gazeti hilo. Alianzisha klinik ya kutibu maradhi mbalimbali pamoja na psychiatry lakini alifariki kwa presha. Mh!
 
Huyo mmiliki wa gazeti hakufa kwa mental disorders kweli?
 
Hahaa duu! Is there any empirically verifiable scientific proof to support this tomfooleric claim?
 
Hahaa duu! Is there any empirically verifiable scientific proof to support this tomfooleric claim?

:nono::nono::nono: I wish there was one to support I guess sometimes people find ways how to brain wash peoples minds
 
SALALEEEE....inaweza kuwa kweli. itakua anaingia mwezini lakini hableed.
 
Mayenga,elimu ya astronomy na ya astrology ni elimu za kale mno(ancient knowledge) na binadamu katika historia yake akiwa juu ya ardhi ya dunia hii kwa maelfu na maelfu ya miaka ametumia elimu hizi kwa manufaa yake mengi ikiwemo kuweka kumbukumbu ya muda na siku(kalenda),afya,hisabati,fizikia,kujua majira,kujua hali ya hewa,imani za kuabudu na mambo mengine mengi yahusuyo maisha yake ya kila siku.
Niseme tu kwamba katika mambo mengi elimu hii pia ilimsaidia binadamu kujua/kujifunza mahusiano ya mzunguko wa sayari mbali mbali(celestial bodies) na hali ya mwili wa binadamu,ndio maana kwa mfano mzunguko wa uzazi wa kina mama unaendana na mzunguko wa mwezi kwenye jua.Ni kwa maana hii basi wana JF naomba mchukue diary kila ukiamka asubuhi take note uko katika mood gani,mchana mood gani na jioni mood gani. Fanya hili kwa miezi sita kisha angalia kama kuna repeated pattern au la na hilo litakuwa jibu lako kuhusu mada hii! no reasearch no haki ya kuongea,au vipi wadau?
 
Mayenga,elimu ya astronomy na ya astrology ni elimu za kale mno(ancient knowledge) na binadamu katika historia yake akiwa juu ya ardhi ya dunia hii kwa maelfu na maelfu ya miaka ametumia elimu hizi kwa manufaa yake mengi ikiwemo kuweka kumbukumbu ya muda na siku(kalenda),afya,hisabati,fizikia,kujua majira,kujua hali ya hewa,imani za kuabudu na mambo mengine mengi yahusuyo maisha yake ya kila siku.
Niseme tu kwamba katika mambo mengi elimu hii pia ilimsaidia binadamu kujua/kujifunza mahusiano ya mzunguko wa sayari mbali mbali(celestial bodies) na hali ya mwili wa binadamu,ndio maana kwa mfano mzunguko wa uzazi wa kina mama unaendana na mzunguko wa mwezi kwenye jua.Ni kwa maana hii basi wana JF naomba mchukue diary kila ukiamka asubuhi take note uko katika mood gani,mchana mood gani na jioni mood gani. Fanya hili kwa miezi sita kisha angalia kama kuna repeated pattern au la na hilo litakuwa jibu lako kuhusu mada hii! no reasearch no haki ya kuongea,au vipi wadau?


Nimeipenda hii!
 
Back
Top Bottom