Mwanaume mwenye hekima na heshima anahitajika

Mwanaume mwenye hekima na heshima anahitajika

kashfa au fact? sasa kama wanakimezea mate why umekuja kukitangaza huoni kitu kinacho pigiwa promo huwa kinakuwa au kimeharibika????

Hakijaharibika.kuwa mstaarabu basi ukikoment vibaya unafaidika nini sasa
 
picha tena??

Yeah! Picha Muhimu coz kila mtu anasifa za mwonekano wa mtu kabla ya hayo mawasiliano ndo maana watu wana ona kwanza halafu ndo wana tongoza ...kiufupi mengine hatajulikana baada ya kuona picha huwezi bashiri mwonekano kwa sauti yake
 
kukosea kuandika kumesababisha niamini wewe ndio muhitaji, ]Naishi arusha au Anaishi arusha?
 
Nipo tayari tena nilikuwa natafuta sana mwanamke mwenye sifa hizo. Ni pm please
 
Anakaa arusha halafu hawataki waarusha interesting!! Namshauri ahame huo mkoa kama wakazi wa huko wanamkwaza.
 
Si useme ni wewe tu mummy maana hapo kwenye naishi Arusha panaonyesha wazi ni wewe.Kila la heri ila wanaume tulio na hekima hatutafuti mke kwenye mitandao ya kijamii.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom