Gordita
JF-Expert Member
- Nov 4, 2013
- 11,574
- 55,644
Saba:what::what::what::what::what:aiseee..mm namkumbuka mtoto wa kikenya wakuru..kwenye kale kamlima kuleee..hapo nna Miami 7 kidume@
Saba:what::what::what::what::what:aiseee..mm namkumbuka mtoto wa kikenya wakuru..kwenye kale kamlima kuleee..hapo nna Miami 7 kidume@
Ndioo mkuu kama umeona posti yangu moja nimesema nilikuwa na matarajio ya kuwa sista kwahiyo nilikuwa najitunza sanaa
Hahahahha hiyo picha hiyo
Aaaggh utakua huna experience, pole sana! Kama hujapigwa kibuti jiandae maana kibuti kinauma sana. Hongera zako. Ngoja ni smile maana leo ni Friday
We are the samebeki tatu wetu.
Dooooo! hongera sana mkuu kwa kuanza na binadamu mwezako!!!
mimi nikiwa kijijini nachunga nakumbuka kulikuwa na binti wa ng'ombe aliyenona hafu mpole ndiyo aliyetoa bikira yangu. namkumbuka sana huyu ng'ombe
Ilikuwa polepole tuu si unajua ndio mwendo yaliyofuata mmmnhh
Hahaha [emoji23][emoji23][emoji23]Dooooo! hongera sana mkuu kwa kuanza na binadamu mwezako!!!
mimi nikiwa kijijini nachunga nakumbuka kulikuwa na binti wa ng'ombe aliyenona hafu mpole ndiyo aliyetoa bikira yangu. namkumbuka sana huyu ng'ombe
ha ha ha ha hii comment ya muda kweli Ila daa huyu jamaa alitisha sanaNilipozamisha tu nkakojoa halafu nkataka kujifanya kama sijakojoa ili niendelee kupiga kazi demu akaniambia subiri kwanza itasimama tena pumzika kdg ikisimama utaendelea tena. Dah niliona aibu lkn nakushukuru sana messe kwa kunikuza!
Iliwanitokea enzi hizo niko motomoto sekondari nina siku nyingi sijaiona k niko gest na mtoto nimemuandaa na kumtoa nguo kalala kifo cha mende ile kuiona k tu nashuka kuweka dushe kitu hicho kwenye paja! yaan ilikuwa noma sana mashambulizi yalikuwa hafifu ila demu alinielewa kuwa ilikuwa ni siku nyingi.Nilipozamisha tu nkakojoa halafu nkataka kujifanya kama sijakojoa ili niendelee kupiga kazi demu akaniambia subiri kwanza itasimama tena pumzika kdg ikisimama utaendelea tena. Dah niliona aibu lkn nakushukuru sana messe kwa kunikuza!
AiseeSikutarajia kilichotokea maana nilikuwa na mpango wa kuwa sista lol dushe likakolea japokuwa nililia sana
Aisee
[emoji28][emoji28][emoji28]Dooooo! hongera sana mkuu kwa kuanza na binadamu mwezako!!!
mimi nikiwa kijijini nachunga nakumbuka kulikuwa na binti wa ng'ombe aliyenona hafu mpole ndiyo aliyetoa bikira yangu. namkumbuka sana huyu ng'ombe
Ni wewe mkuu. Njoo pm kwanza nikuambie jambo[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] hadi nimejiuliza ni mimi nilieandika hayo maneno hapo juu duuuh