Mwanaume/mwanamke wa kwanza kufanya naye mapenzi

Mwanaume/mwanamke wa kwanza kufanya naye mapenzi

Ndioo mkuu kama umeona posti yangu moja nimesema nilikuwa na matarajio ya kuwa sista kwahiyo nilikuwa najitunza sanaa

Hahahahha hiyo picha hiyo

Aaaggh utakua huna experience, pole sana! Kama hujapigwa kibuti jiandae maana kibuti kinauma sana. Hongera zako. Ngoja ni smile maana leo ni Friday
 

Attachments

  • 1414782708818.jpg
    1414782708818.jpg
    44.9 KB · Views: 357
nilianza na mama aliyeachika. And I am too addicted kwa wanawake wenye mtoto mmoja au wawili. Visichana under 25....naona shombo tu
 
Aaaggh utakua huna experience, pole sana! Kama hujapigwa kibuti jiandae maana kibuti kinauma sana. Hongera zako. Ngoja ni smile maana leo ni Friday

Asantee mkuu
 
Japo maujanja nilyajuliaga kwenye video,mechi ya kwanza naikumbuka mpaka Leo. Ndiyo mara ya kwanza nilishika mbunye ya mwanamke.demu nilimgongea kwao alikuwa anaishi na sista yake alikuwa nesi. Ila demu nakumbuka aliomba poo.baada ya kutoka hapo nilijiona kidumeee nimekuaa.
 
Dooooo! hongera sana mkuu kwa kuanza na binadamu mwezako!!!

mimi nikiwa kijijini nachunga nakumbuka kulikuwa na binti wa ng'ombe aliyenona hafu mpole ndiyo aliyetoa bikira yangu. namkumbuka sana huyu ng'ombe

lahaulaaa
 
Dada moja jarani hukuenda shule siku hiyo, akaniita mchana akasema njoo lala hapa juu yake akashika kamashine kangu akazamisha kwake it was so hot. nikajiona narespond outamatically sikumbuki how old was I. so funny
 
Daah..mi nakumbuka pale Kibiti Sec nipo form 2,miaka 90s chini ya jengo..for the first time napata papuchi..ile namaliza kukojoa tu mazee ilikuja kicheko sijui kilitoka wapi..yule demu alinishangaa sana,nashindwa kuelezea ile tamu nliyokuwa naiskilizia
Nlikutana na yule demu ofs moja hapa town daah kawa bonge la boss hadi kwenye taasisi moja ya kimarekani na huwa tukionana anatabasamu tu..!!
 
Nilipozamisha tu nkakojoa halafu nkataka kujifanya kama sijakojoa ili niendelee kupiga kazi demu akaniambia subiri kwanza itasimama tena pumzika kdg ikisimama utaendelea tena. Dah niliona aibu lkn nakushukuru sana messe kwa kunikuza!
 
Dooooo! hongera sana mkuu kwa kuanza na binadamu mwezako!!!

mimi nikiwa kijijini nachunga nakumbuka kulikuwa na binti wa ng'ombe aliyenona hafu mpole ndiyo aliyetoa bikira yangu. namkumbuka sana huyu ng'ombe
Hahaha [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Nilipozamisha tu nkakojoa halafu nkataka kujifanya kama sijakojoa ili niendelee kupiga kazi demu akaniambia subiri kwanza itasimama tena pumzika kdg ikisimama utaendelea tena. Dah niliona aibu lkn nakushukuru sana messe kwa kunikuza!
ha ha ha ha hii comment ya muda kweli Ila daa huyu jamaa alitisha sana
 
Nilipozamisha tu nkakojoa halafu nkataka kujifanya kama sijakojoa ili niendelee kupiga kazi demu akaniambia subiri kwanza itasimama tena pumzika kdg ikisimama utaendelea tena. Dah niliona aibu lkn nakushukuru sana messe kwa kunikuza!
Iliwanitokea enzi hizo niko motomoto sekondari nina siku nyingi sijaiona k niko gest na mtoto nimemuandaa na kumtoa nguo kalala kifo cha mende ile kuiona k tu nashuka kuweka dushe kitu hicho kwenye paja! yaan ilikuwa noma sana mashambulizi yalikuwa hafifu ila demu alinielewa kuwa ilikuwa ni siku nyingi.
 
Dooooo! hongera sana mkuu kwa kuanza na binadamu mwezako!!!

mimi nikiwa kijijini nachunga nakumbuka kulikuwa na binti wa ng'ombe aliyenona hafu mpole ndiyo aliyetoa bikira yangu. namkumbuka sana huyu ng'ombe
[emoji28][emoji28][emoji28]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom