Mwanaume/mwanamke wa kwanza kufanya naye mapenzi

Mwanaume/mwanamke wa kwanza kufanya naye mapenzi

Entim

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Posts
4,024
Reaction score
2,273
Wana Jamiiforums kumradhi kama humu jamvini kuna watoto.Hebu ujikumbushe enzi zile ulianza kuonja penzi na nani.

Mimi mara ya kwanza kukutana na mwanadada huko soni Lushoto nikiwa form 3 tukiwa ghetto.

Binti wa kisambaa anaitwa Amina, mpaka leo namkumbuka Mungu amrehemu maana nilimwekea jiwe la msingi nilikuwa wa kwanza kabisa.
 
Nakumbuka nilikuwa chuo nikaitwa geto na jamaa daah sitasahau hiyo siku
 
Dooooo! hongera sana mkuu kwa kuanza na binadamu mwezako!!!

mimi nikiwa kijijini nachunga nakumbuka kulikuwa na binti wa ng'ombe aliyenona hafu mpole ndiyo aliyetoa bikira yangu. namkumbuka sana huyu ng'ombe

ishhh we jamaa kichwani kuna fuse zimelegea
 
Dooooo! hongera sana mkuu kwa kuanza na binadamu mwezako!!!

mimi nikiwa kijijini nachunga nakumbuka kulikuwa na binti wa ng'ombe aliyenona hafu mpole ndiyo aliyetoa bikira yangu. namkumbuka sana huyu ng'ombe

Mmmmhhhhh! Makubwaaa.
 
Dooooo! hongera sana mkuu kwa kuanza na binadamu mwezako!!!

mimi nikiwa kijijini nachunga nakumbuka kulikuwa na binti wa ng'ombe aliyenona hafu mpole ndiyo aliyetoa bikira yangu. namkumbuka sana huyu ng'ombe
hahaha, jamaa anaweza kuwa anasema kweli toka moyoni mwake, nasikia wagogo wasukuma na masai huwa wanakaza ng'ombe wakiwa machungani...sijui kama ni kweli.
 
ishhh we jamaa kichwani kuna fuse zimelegea

fuse zilizolegea zinakuhusu nini kanyulumpala wenye akili finyu kama wewe,,! kama akili zangu zinanifanya niishi hapa duniani mbila kukuomba hata sent tano mimi naamin fuse zote ziko sawa.

endelea tu kujipendekeza kwangu karibu nitakukokotolea hesabu.
 
hahaha, jamaa anaweza kuwa anasema kweli toka moyoni mwake, nasikia wagogo wasukuma na masai huwa wanakaza ng'ombe wakiwa machungani...sijui kama ni kweli.

Akili zilizo kufa!
 
Kabla sijaanza chekechea 1999 kuna katoto ka kike kalikuwa kanakaa hom tukawa tunacheza uvunguni mwa kitanda acha tuanze kufukunyuana du! ila sa hvi hatupo nae tena!

R.I.P Catherine
 
Dooooo! hongera sana mkuu kwa kuanza na binadamu mwezako!!!

mimi nikiwa kijijini nachunga nakumbuka kulikuwa na binti wa ng'ombe aliyenona hafu mpole ndiyo aliyetoa bikira yangu. namkumbuka sana huyu ng'ombe

Hahahahaaaa, nimeipenda hiyo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom