Mwanaume/mwanamke wa kwanza kufanya naye mapenzi

Mwanaume/mwanamke wa kwanza kufanya naye mapenzi

Kabla sijaanza chekechea 1999 kuna katoto ka kike kalikuwa kanakaa hom tukawa tunacheza uvunguni mwa kitanda acha tuanze kufukunyuana du! ila sa hvi hatupo nae tena!

R.I.P Catherine

Ndio maana nasema JF imevamiwa. Habari ya kitoto kabisa hii. Angalieni nature ya watu wanaochangia topiki hapa ndani. Upuuzi mtupu.
 
Sikutarajia kilichotokea maana nilikuwa na mpango wa kuwa sista lol dushe likakolea japokuwa nililia sana

Kale kamchezo katamu we ...ukipewa utataka tena na tena jakitoo
 
Last edited by a moderator:
fuse zilizolegea zinakuhusu nini kanyulumpala wenye akili finyu kama wewe,,! kama akili zangu zinanifanya niishi hapa duniani mbila kukuomba hata sent tano mimi naamin fuse zote ziko sawa.

endelea tu kujipendekeza kwangu karibu nitakukokotolea hesabu.

Ww jamaa mpuuzi kila kitu lazima uhusishe na kipato
 
Dooooo! hongera sana mkuu kwa kuanza na binadamu mwezako!!!

mimi nikiwa kijijini nachunga nakumbuka kulikuwa na binti wa ng'ombe aliyenona hafu mpole ndiyo aliyetoa bikira yangu. namkumbuka sana huyu ng'ombe

Looh aaaaaaahhhaa kazi Kweli Kweli , mjini kuna vituko, aaaaaahhhhhaaaa. Thanks!
 
Wana JF, kumradhi kama humu jamvini kuna watoto. hebu ujikumbushe enzi zileee....ulianza kuonja penzi na nani.

Mimi mara ya kwanza kukutana na mwanadada hukoo... soni lushoto nikiwa form 3 tukiwa geto. binti wa kisambaa anaitwa Amina, mpaka leo namkumbuka Mungu amrehemu maana nilimwekea jiwe la msingi nilikuwa wa kwanza kabisa.

Mmmmmmmhhmmmm!
 
aiseee..mm namkumbuka mtoto wa kikenya wakuru..kwenye kale kamlima kuleee..hapo nna miaka 7 kidume@
 
Nakumbuka nilikuwa chuo nikaitwa geto na jamaa daah sitasahau hiyo siku

Yaani siku zote hizo hujawahi kufanya hadi ufike chuo? Kha, halafu ukamtumia jamaa hii picha
 

Attachments

  • 1414782240335.jpg
    1414782240335.jpg
    41.4 KB · Views: 501
Napita tu.

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Yaani siku zote hizo hujawahi kufanya hadi ufike chuo? Kha, halafu ukamtumia jamaa hii picha[picha
Ndioo mkuu kama umeona posti yangu moja nimesema nilikuwa na matarajio ya kuwa sista kwahiyo nilikuwa najitunza sanaa

Hahahahha hiyo picha hiyo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom