Mwanaume msafi anayejiheshimu, huvutia wanawake

Mwanaume msafi anayejiheshimu, huvutia wanawake

I know all about you... I know the size of your hips.. I know the size of your butts.. I know.... Wacha nifunge mdomo wangu...

Tehteh super dear buana unanikoshaaaaa
Uvosema hips n butts nikawaza lile pozi langu la kuvaa lol
Ofcourse na unanijulia kisawa sawa Smart911 hukiseiii

Ngoja nipite kimya kimya mie
 
Tehteh super dear buana unanikoshaaaaa
Uvosema hips n butts nikawaza lile pozi langu la kuvaa lol
Ofcourse na unanijulia kisawa sawa Smart911 hukiseiii

Ngoja nipite kimya kimya mie
Hahaha... Ati kisingizia nguo hazikutoshi... Wakati unaona kabisa ulivyokuwa big ass a.k.a full moon ass... Mpaka nguo hazipiti...

Na hizo vibrations mpaka unaitwa psss psss psss madam...
 
Kama ni kuvutia tu upo sahihi ila kuwapata hao wanawake kuna kanuni zaidi ya hizo...

Unaweza ukawa na heshima na mtanashati ukaishia kusifiwa tu kama saa ya "Rolex"
 
Bhna unajua mm nimemwelewa mshkaji,but huwa watu kama hawa n wachfu mahali sema hawajui,,utakuta kitaa kizima katongoza aaf anawaacha mabint za watu kila akija mgeni kitaa akimwona mzuri tu anambwaga yule bila hata formula,,, aaf wakisikia skendo wanaamin kweli blo utakuja kutumbukia shimoni kama kondoo ndio utazikumbuka sifa za kitaa,,,,,,,aafu huwa wanakuwaga na zarau baraaaa,
 
Back
Top Bottom