Mwanaume amuuwa mke wake sababu amekataa kumpa simu asome message

Mwanaume amuuwa mke wake sababu amekataa kumpa simu asome message

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Posts
13,053
Reaction score
6,335
Kama kawaida majirani zetu Kenya hawaishi vituko,Mwanaume mmoja uko Kenya,Kwale County.Jula Village amemuuwa mke wake kwa sababu alimuomba ampe simu aangalie na mke alipokataa,mwanaume akaamua kumuuwa.

Source NTV Kenya
 
duhhhhhhhhhhhh anastahili adhabu kali huyo mwanaume iwe fundisho kwa wote wenye wivu wa kijinga
RIP mdada
 
Duh wivu mwengine hatari

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Money Stunna nakwambia siyo Nchini Kenya tu, hata hapa Arusha Mjini yametokea majanga kama hayo hayo ya jamaa mmoja kumuua mke kwa sababu kama hiyo hiyo na kilichonishangaza huyo ndugu ameachiwa na akaja kumzika mkewe lakini alitamani naye awe amekufa kwani alizomewa mpaka na kutupiwa mawe na waombolezaji waliofika kwenye msiba hapa karibu na mtaa wa White Rose Bar kwa juu kidogo tu!
Majanga hayaishi jamani ulimwengu huu!
 
Last edited by a moderator:
duhhhhhhhhhhhh anastahili adhabu kali huyo mwanaume iwe fundisho kwa wote wenye wivu wa kijinga
RIP mdada
wise men learn from others, faults and women too,tatizo hata hayo mafundisho huwa hayasaidii mana waatu huwa hawafikirii kama lililomtokea mwingine linaweza kumtokea yeye,wengi wanaishi kwa mazoea
 
Money Stunna nakwambia siyo Nchini Kenya tu, hata hapa Arusha Mjini yametokea majanga kama hayo hayo ya jamaa mmoja kumuua mke kwa sababu kama hiyo hiyo na kilichonishangaza huyo ndugu ameachiwa na akaja kumzika mkewe lakini alitamani naye awe amekufa kwani alizomewa mpaka na kutupiwa mawe na waombolezaji waliofika kwenye msiba hapa karibu na mtaa wa White Rose Bar kwa juu kidogo tu!
Majanga hayaishi jamani ulimwengu huu!

hao ndugu wa uyu mwanamke uko Arusha ni wajinga yani wanamuacha hivi hivi,ningekuwa mimi ningemfanya vibaya yani auwe dada harafu mnamuangalia
 
Huyo mwanaume ni kichaa khaa huenda lenyewe ndio sio jaminifu hata kidogo. Wivu gani wa namna hii. RIP mke
 
Hakuna wivu hapa..unaleta mambo ya ajabu kufichaficha meseji..una restishwa in peace hivi hivi
 
Mmmmhhhhh!!!!!!!!!michepuko mibaya sanaa
 
Inabidi kuwe na utaratibu wapenzi/wanandoa kuwa wanapimwa akili, maana wengine ni ma-psychopath.
 
Kama kawaida majirani zetu Kenya hawaishi vituko,Mwanaume mmoja uko Kenya,Kwale County.Jula Village amemuuwa mke wake kwa sababu alimuomba ampe simu aangalie na mke alipokataa,mwanaume akaamua kumuuwa.

Source NTV Kenya
Kosa lake ni kumpiga na kumuua mke! lakini pia kosa la marehemu ni kumnyima mme wake simu ili asome message! Nyinyi wachangiaji mnatazama upande mmoja tu, mke na mme wanashare vitu vingi hii mpaka uhai kwa asilimia kubwa wanashare sioni tatizo kusoma message za mke wako labda maamzi ndio tunatofautiana na huyo jamaa yeye kapiga mimi nisingepiga! pia huwenda hata kuomba kusoma message tunatofautiana! mm sina mke ni mpenzi lakini nasoma sms zake za simu, nina password zake za facebook, jamii forum n.k kikubwa hapa mimi maamzi ndio naona kakosea lakini kusoma message mke nah!!!!!! huwenda hata jamaa kuna mchezo aliushitukia!
Eti apewe adhabu na wengine wajifunze? mbona hamsemi ametoa adhabu na nyinyi wanawake mjifunze kucheat pia mjue mme na mke ni mwili mmoja mnapaswa kuona mwenendo wa mawasiliano ya mwenzio! ila maamzi jamaa kakosea pia huyu marehemu naye kukataa naona kuna kitu hivyo alikosea kukataa kumpa hata kama hakuna kitu na kama kuna kitu alikosea kumsaliti mwenzie hakujua amebebe pia uhai wa mme wake?
 
Ukichunguza hapo si ajabu hii sio Mara ya kwanza kumu-abuse!.

Oh yes, unafikiri abuse inatokaga from nowhere?

Inaanzaga tusi. Anakuita nyau, kesho ng'ombe.... hivyo hivyo.

Anaanza kiutani. He smacks your ass, he piches you, anachukua mkanda. Ulivyo ng'ombe kweli unachekelea tu.

Siku ya siku anakuanzishia war na lazima a break ze bone ama anyofoe kiungo.
 
wote wana makosa..kwanini amnyime mumewe simu? kwanini mume amuue? kama angempa hiyo simu labda angepigwa tu lakini hasira ndo zilizomfanya achukue maamuzi kama hayo..lakini domestic violence sio kenya tu..hata hapa Tz ipo sana sana..kama mikoa kama mara na geita tunapata habari za matukio lukuki kila siku ya mauaji miongoni mwa wanandoa...
 
You are right. Na watu wanaona sawa Tu kutukanana na wapenzi. Mkijua kugombana na kutofautiana kistaarabu maisha yanakuwa na amani. Abuser haachi hadi apate professional help. Sijui kwa nini hatuelewagi
Oh yes, unafikiri abuse inatokaga from nowhere?

Inaanzaga tusi. Anakuita nyau, kesho ng'ombe.... hivyo hivyo.

Anaanza kiutani. He smacks your ass, he piches you, anachukua mkanda. Ulivyo ng'ombe kweli unachekelea tu.

Siku ya siku anakuanzishia war na lazima a break ze bone ama anyofoe kiungo.
 
Back
Top Bottom