Mwanaume afungua zipu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanaume afungua zipu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by nickname, Dec 17, 2011.

  1. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 505
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mbele ya mtumishi wa Mungu mwanaume akafungua zipu akaitoa akaiangaliaa! na kuanza kuiingiza taratiibu kwa mchumba wake,huku mwanamke machozi yakimtoka kwa raha aliyokuwanayo mpaka ilipoingia yote.

    Watu wakastaajabu hawakuamini kitendo walichoshuhudia cha mwanaume yule kumuingiza mchumba wake pete ya dhahabu na kuwa watu wapya mume na mke!..hapo shangwe na vigelegele vikalipuka pale kanisani..kwa kweli ilikuwa ndoa ambayo wengi hawakuitarajia.
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tamu hii simulizi
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,057
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    kheee kumbe pete
     
  4. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu umeanza na style ya kusisimua.Unafaa kuwa mtunzi wa storybook
     
  5. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,151
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    Mabazaazi hapa walishawaza mbali sana.
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Acha niwe mkweli,mi nilishaingia chaka!
     
  7. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,374
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Mm ndo wala sisemi................!!!!
    Mambo mengine hayafai kufanyiana we Nickname alaaaa
     
  8. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 703
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 80
    Duh!nilijua nanihii!
     
  9. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    alifungua zipu ya nini?

    pochi, sarawili ama
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,245
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    aluuuuuu!
     
  11. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Dah! kumbe!!
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,641
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    teh teh teh akili yangu ilishafika mbali sana
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Teh iko poa
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,525
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Kwanini umeamua kuianza kwa format hiyo?. Nilishapeleka mawazo mbali.
     
  15. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 505
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Ni namna ya kuwavuta kwenye mawazo mnayoyapenda na kuyafikiria kila wakati and lastly to tell the theme(maudhui) of the story.

    Hii ni sanaa mojawapo ya jokes
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Mabazazi utawajua tu..lol
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hehehehe kumbe lol.
     
  18. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Imetulia Mkuu. Safi sana.
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Mimi nilishaanza kusimama ili niizime computer yangu kwa hasira na haraka sana. Kumbe ni pete!!
    Ahahahahah! ngoja niendelee kuperuzi.
     
  20. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 0
    Hata mwanzishaji maada (naogopa kusema na wewe pia) mmewaza mbali!
     
Loading...