Heaven Sent
Platinum Member
- Sep 27, 2013
- 32,719
- 98,386
Mmh I can feel you binaa, mtu kukugusia tena mwanao loooh. Endelea tu kumuomba Mungu binamu. Tukiwaambia watulie na wake zao aah, hawawezi mke mmoja anakinai mtcheewvita nyingine ngumu kuna wanawake uchawi wanausafiria halafu mie ndo Niko mid 20's sijui chochote...
alivyoshindwa kwa mwanaume akapiga Bomu kwa mtoto kaponea kwenye maombi Hosp.hana ugonjwa!!
ndo nikajileftisha maana my child my life!!
wanangu maisha yangu,kama huwapendi wanangu aiseehh!!huna credit!;
Mkorofi sana yule hana kitu gari zilikua tano,3 zilipata ajali within a month mbili zinajikongoja!Hakuna hiyo....ni haki yako. Mgawane kila mtu asepe kivyake. Hakuna kuacha haki yako acha ubwege
Ok, on the process you might know...ImplyinI ?
Nenda mahakamani...... pata haki yako uitumie kwa watoto. Usirudi nyumbani kwenu hiyo era imepita, ukitoka hapo unaanza na kupanga nyumba maisha yanaendelea.Mkorofi sana yule hana kitu gari zilikua tano,3 zilipata ajali within a month mbili zinajikongoja!
Nilimuambia Mungu'ondoa riziki yangu kwa huyu mwanaume maana anaitumia vibaya'na nlimuambia hv km mm ninashare na Mali zako riziki yangu itaondoka!!
Nyumba amebaki na moja tu!
Ndugu zake wanamlaumu kila sikuuu!!
Jasho lako lazima lirudi aisee.....Mkorofi sana yule hana kitu gari zilikua tano,3 zilipata ajali within a month mbili zinajikongoja!
Nilimuambia Mungu'ondoa riziki yangu kwa huyu mwanaume maana anaitumia vibaya'na nlimuambia hv km mm ninashare na Mali zako riziki yangu itaondoka!!
Nyumba amebaki na moja tu!
Ndugu zake wanamlaumu kila sikuuu!!
Hahaha aisee sinaga hata nguvu za kupigana. Mnyaki mpoleeee mimiOk, on the process you might know...
Something told me that iam in love with Kyusa girl. . ..Ila kupigwa bana...
yaani mwanangu alikua anatembea akapigwa pepo la ukiwetee!!sina hamuMmh I can feel you binaa, mtu kukugusia tena mwanao loooh. Endelea tu kumuomba Mungu binamu. Tukiwaambia watulie na wake zao aah, hawawezi mke mmoja anakinai mtcheew
off course mwanzo mgumu na utayumba ukipambana vzr unasimama tu!Ukisema uangalie watu wanasema nini utakuja kufa bure.
Mwanaume kama kaamua hakutaki na hataki kuondoka mpishe wewe
Maana kama unahofia watoto mnapoishi pamoja nfipo mnapowaharibu watoto kwa ugomvi na mnawaathiri
Halafu ukiondoka mwanzo ndio huwa mgumu..... ila ukishasettle mbona utajinenepea tu
Wakati mwingine likuepukalo lina kheri nawe
Mhh na ile miili yenu, kabari zinanihusuHahaha aisee sinaga hata nguvu za kupigana. Mnyaki mpoleeee mimi
Hahahh uoga wako, umaskini wakoMhh na ile miili yenu, kabari zinanihusu
kwani lazima kuolewa aghhhhhhhhHabari za Jumapili wanajamvi,
Naomba nishauri wanaume wenye tabia ya kuacha au kutelekeza wake zao nusunusu.
Takuta mwanaume anakufanyia visa vingi ndani hapo ndo kashaanza michepuko huko, mnakaa ndani miezi hakuna kukutana kimwili, nyumba ugomvi hauishi na inageuka uwanja wa mapambano kila siku.
Ukienda kumshtaki kwa watu wazima mana uvumilivu sasa umeshindikanika akiulizwa mkeo ana kosa gani'anajibu hajanifanya chochote simpendi tu sasa, mvumilivu, anawapenda ndugu zangu ananihudumia vizuri Ila mimi tu simpendi! s"ababu hana, kumbe hela zinampa kibri. Anakutimua kama mbwa kwake unakomaa huondoki mwisho analeta mwenzio ndani make wrote ndo unapojitoa hapo kurudi kwenu.
Unafika unayumbaaa kimaisha maana hana msaada na wewe wala watoto mpaka unasimama tena kimaisha. Michepuko ile sasa inamkimbia maana anaanza kuyumba, kila mwanamke anatimua kila siku nyumba inakua gesti bubu! Unakomaa we mama na wanao mpaka wanaanza shule tayari maisha yanaanza kukaa sawa na umeshamsahau kabisa katika ramani ya moyo wako sasa unaenjoy na watoto wako yeye sasa anajileta.
Anaanza kukusifia kila Sikh asubuhi meseji Mara whatsap, Mara texts na ujinga wotee, haitoshi anaanza kuomba msamaha urudi tena kwake' unajiuliza nirudi kwa kua ananipenda au kwa kua amefilisika niende kumueka kwenye BOOM ili akudhalilishe tena samahani sana, mwanamke sio mua kua una thamani pale unapouhitaji ukimaliza yale maganda unatupa haraka sana maana ni uchafu,
mwanamke pia sio condom unaitumia na kuitupa.
Tabia ya kuwafanya wake zenu au wenza wenu wa ukweli spea tairi muiache sio nzuri. Ana mapungufu mvumilie maana ndo ushamuoa huyo au ndo ushamzalisha tayari, wanaume jifunzeni kuwa na huruma na wake zenu.
Jumapili njema!
ndo ukweli ndio maana ameanza tena kujiletaJasho lako lazima lirudi aisee.....
Sasa atarudi mikono nyuma ukimpokea utajiju
Wanaume hawa...... (baadhi jamani msinishambulie)
Na hawajui mke ana kibali cha madhabahu akimlilia Mungu mbona ataisoma namba tu
Hahahh uoga wako, umaskini wako
sio lazima japo huongeza heshimakwani lazima kuolewa aghhhhhhhh
Geni bana, nakupenda sana ujue.Ila wewe mtata, but one love[/QUOTE]GeniTE="gennakupendaost: 1ujue439, member: 224175"]safi chukua jumla awe bimdogo!!
Hahaha hadi niwepo mbeya banaUnakula maparachichi mangapi kwa siku?
Mpaka uje ungue ni too lateayayayayaaa... nikigundua nakukata shingo aiseee.. teh[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
MweeeeHahaha hadi niwepo mbeya bana