Heaven Sent
Platinum Member
- Sep 27, 2013
- 32,719
- 98,386
Mmh pole binaa. Mungu na apigane vita yakoBinamu mi nishafuatwa na mtu nkaambiwa kua kuna mwanamke alimfata ampeleke kwa mganga mzurii ili ahakikishe mi naachika maana kila akiroga harogeki!!na mwanaume alikua nae wameachana ghafla!
So anataka kumkomesha afilisikee,mi niachike!
Yule Dada alinifata akaniambia yote nilichoka Mimi jamani!
Yani shida tuHawajielewi hawa viumbe
HahahaDada angu alimuambia mmewe ukinipa ukimwi nakuua!!
Binaaa ina maana mambo yalikuwa magumu hivyo?mama acha tu
mitihani niliyopitia weeee!
nipo tu kwenye nyumba ya urithi yetu kwanza!!
loohh!na nimeanza kunenepa!
Nakupenda mpaka basi.umenitelekezaa!!!usirudii!!
Pole sana mleta mada inaonyesha umeandika kwa majonzi makubwa pole sana kwa yaliyokukutaHabari za Jumapili wanajamvi,
Naomba nishauri wanaume wenye tabia ya kuacha au kutelekeza wake zao nusunusu.
Takuta mwanaume anakufanyia visa vingi ndani hapo ndo kashaanza michepuko huko, mnakaa ndani miezi hakuna kukutana kimwili, nyumba ugomvi hauishi na inageuka uwanja wa mapambano kila siku.
Ukienda kumshtaki kwa watu wazima mana uvumilivu sasa umeshindikanika akiulizwa mkeo ana kosa gani'anajibu hajanifanya chochote simpendi tu sasa, mvumilivu, anawapenda ndugu zangu ananihudumia vizuri Ila mimi tu simpendi! s"ababu hana, kumbe hela zinampa kibri. Anakutimua kama mbwa kwake unakomaa huondoki mwisho analeta mwenzio ndani make wrote ndo unapojitoa hapo kurudi kwenu.
Unafika unayumbaaa kimaisha maana hana msaada na wewe wala watoto mpaka unasimama tena kimaisha. Michepuko ile sasa inamkimbia maana anaanza kuyumba, kila mwanamke anatimua kila siku nyumba inakua gesti bubu! Unakomaa we mama na wanao mpaka wanaanza shule tayari maisha yanaanza kukaa sawa na umeshamsahau kabisa katika ramani ya moyo wako sasa unaenjoy na watoto wako yeye sasa anajileta.
Anaanza kukusifia kila Sikh asubuhi meseji Mara whatsap, Mara texts na ujinga wotee, haitoshi anaanza kuomba msamaha urudi tena kwake' unajiuliza nirudi kwa kua ananipenda au kwa kua amefilisika niende kumueka kwenye BOOM ili akudhalilishe tena samahani sana, mwanamke sio mua kua una thamani pale unapouhitaji ukimaliza yale maganda unatupa haraka sana maana ni uchafu,
mwanamke pia sio condom unaitumia na kuitupa.
Tabia ya kuwafanya wake zenu au wenza wenu wa ukweli spea tairi muiache sio nzuri. Ana mapungufu mvumilie maana ndo ushamuoa huyo au ndo ushamzalisha tayari, wanaume jifunzeni kuwa na huruma na wake zenu.
Jumapili njema!
nimetoa nyongo Leo after so Much hardship!!Pole sana mleta mada inaonyesha umeandika kwa majonzi makubwa pole sana kwa yaliyokukuta
Kumbee si ndo maana nliadimika jf!!Binaaa ina maana mambo yalikuwa magumu hivyo?
Yani ntawapenda wanangu ila sitoifia nafsi yangu kwa ajili ya wanangu. It's only Jesus who died for us, me hapana aisee. Kama tutaishi kwa amani kwa ajili ya watoto sawa, ila sitoruhusu any mistreatment from him. Sitaki binti zangu waje wakue wakidhani "it's okay to be mistreated", wala watoto Wangu wa kiume waone kuwa ni sawa kuwatesa wake zao. Yani ndoa zetu nyingi, zinawatraumatize watoto, unategemea watoto hawa watakuja kuwa wake/waume wa aina gani? Binti aliyeshuhudia mama kapigwa, sijui kadondoka kafa, sijui miscarriage, sijui michepuko inaletwa ndani, mara mama katukanwa,.. utakuja umwambie aolewe akuelewe? Mie jamii inicheke inibrand to "divorcee", kuliko kuwa branded as " a woman who died because she couldn't leave", (I ain't a victim of any society so far). Kesho na Kesho kutwa unawaacha wanao wateseke mikononi mwa michepuko tena khaaa. Watoto wakikua wataielewa tu situation, watanisamehe.mwingine ana kazi na kila kitu sema anakufa na tai shingoni!!
wanafia watoto!
wanawake hupitia kipindi kigumu sana pindi mume anapobadilika mpk unafikia unaondoka kwenye nyumba!!basi hakuna wa kukulaumu maana yote hayo anayoyafanya mwanaum bado ukiondoka mwanamke unalaumiwa!!
Yani ntawapenda wanangu ila sitoifia nafsi yangu kwa ajili ya wanangu. It's only Jesus who died for us, me hapana aisee. Kama tutaishi kwa amani kwa ajili ya watoto sawa, ila sitoruhusu any mistreatment from him. Sitaki binti zangu waje wakue wakidhani "it's okay to be mistreated", wala watoto Wangu wa kiume waone kuwa ni sawa kuwatesa wake zao. Yani ndoa zetu nyingi, zinawatraumatize watoto, unategemea watoto hawa watakuja wake/waume wa aina gani? Binti aliyeshuhudia mama kapigwa, sijui kadondoka kafa, utakuja unwambie aolewe akuelewe? Mie jamii inicheke inibrand to "divorcee", kuliko kuwa branded as " a woman who died because she couldn't leave". Kesho na Kesho kutwa unawaacha wanao wateseke mikononi mwa michepuko khaaa. Watoto wakikua wataielewa tu situation, watanisamehe.
Implying?Ulishawahi kuingia chama cha walala uchi?
Duuh pole sana bina, Mungu ni mwema lakini, litapita tunimetoa nyongo Leo after so Much hardship!!
Kumbee si ndo maana nliadimika jf!!
mine Leo nimejiskia kushirikisha jamii!
napumzika kwanza!!
sijachokozwa but nashare uzoefu...Ila kuna Wanawake wakorofi ila wakijitetea unaweza kuonekana shetani
mbele ya Malaika.
geniveros nani kakuchokoza mamii
nadai talaka Mali nakuachiaKwanini mwanamke ukiachana na mumeo urudi kwenu??
Nenda mahakamani, dai chako. Simama na maisha....
Temana nae mazima
Hakuna hiyo....ni haki yako. Mgawane kila mtu asepe kivyake. Hakuna kuacha haki yako acha ubwegesijachokozwa but nashare uzoefu...
kuna mtu naona anasumbua akili yangu tena
nadai talaka Mali nakuachia
vita nyingine ngumu kuna wanawake uchawi wanausafiria halafu mie ndo Niko mid 20's sijui chochote...Duuh pole sana bina, Mungu ni mwema lakini, litapita tu
wanangu maisha yangu,kama huwapendi wanangu aiseehh!!huna credit!;Yani ntawapenda wanangu ila sitoifia nafsi yangu kwa ajili ya wanangu. It's only Jesus who died for us, me hapana aisee. Kama tutaishi kwa amani kwa ajili ya watoto sawa, ila sitoruhusu any mistreatment from him. Sitaki binti zangu waje wakue wakidhani "it's okay to be mistreated", wala watoto Wangu wa kiume waone kuwa ni sawa kuwatesa wake zao. Yani ndoa zetu nyingi, zinawatraumatize watoto, unategemea watoto hawa watakuja wake/waume wa aina gani? Binti aliyeshuhudia mama kapigwa, sijui kadondoka kafa, utakuja unwambie aolewe akuelewe? Mie jamii inicheke inibrand to "divorcee", kuliko kuwa branded as " a woman who died because she couldn't leave". Kesho na Kesho kutwa unawaacha wanao wateseke mikononi mwa michepuko khaaa. Watoto wakikua wataielewa tu situation, watanisamehe.
Ukisema uangalie watu wanasema nini utakuja kufa bure.mwingine ana kazi na kila kitu sema anakufa na tai shingoni!!
wanafia watoto!
wanawake hupitia kipindi kigumu sana pindi mume anapobadilika mpk unafikia unaondoka kwenye nyumba!!basi hakuna wa kukulaumu maana yote hayo anayoyafanya mwanaum bado ukiondoka mwanamke unalaumiwa!!