Mwanasiasa anafadhili mgomo madereva wa mabasi

Mwanasiasa anafadhili mgomo madereva wa mabasi

Warudi shule wakapate elimu yA sheria zA barabarani wanauwa watu na kuwapa ulimavu watu

Ningekuwa amri yangu ninge weka utaratibu wa madereva wote wA kuwa na leseni yA udereva inayo kuwa na points (especially bus na lorry ) ukifanya makosa barabaran zinakatwa point na serikali ingeweka taratibu uwezi endesha bus kama huna points zilizo kamilika
Rudi shule na fanya practical upya
Wange nyooka hawa madereva.
 
Hiyo ada hawalipi wao wanalipa matajiri wao waliowaajiri.Kama kulalamika na kugoma wangegoma waajiri ambao wanawajibika kuwasomesha na kuwalipia.Huu mgomo umechochewa na wanasiasa ni kweli kabisa.

Acha izo mwajir akupe tuu kilahisirahisi
Lazma tuu utailpia an ata kwakukatwa mshahara an.
 
Tatizo sio kurud darasani,tatizo ni tozo kubwa ya ada ya mafunzo,kwann basi isiwe bure au kwa ada ndogo...
 
Khaa!!
[22:28, 9/04/2015] mlipakodi: KWA madereva nako kimenuka
Ijumaa tarehe 10/04/2015 Kutakuwa na Mkutano Wa madereva wote Tanzania nzima. Mahali pa kukutania ni ubungo stand ya mabasi saa moja kamili. Kufika kwako ndio ukombozi wetu sisi sote kwani ni lazima tuionyeshe hii serikali iliyokataliwa kuwa sisi madereva ni wasomi na tunajitambua.
Tunamaanisha madereva wote sio tu wa pikipiki, bajaji, tax , mabasi , malori bali namaanisha dereva yoyote yule. Usipofika utakuwa umeiunga mkono serikali hii iliyokatalawi na wananchi na umeisaport ili kila baada ya miaka mitatu dereva urudi darasani kusoma na ada itakuwa ni Tsh. 500,000/= badala ya kurinyiu leseni

NB:
Mbunge wa ubungo Kijana aliyeonyesha uwezo mkubwa wa kuchambua kanuni za Kibunge pia The Super Intellectually wa ubungo Mh. sana JOHN JOHN MNYIKA atakuwepo.

Na upatapo ujumbe huu sambaza kwa njia yoyote ili uijuayo.
[22:36, 9/04/2015] mlipakodi: TANGAZO.
Kuanzia kesho Saa 6 mchana Barabara Ya TUKUYU, NANENANE, MWANJELWA, SOKOMATOLA, STAND KUU Kwenda TUNDUMA, Na mzunguuko, wote wa MBEOYA mjin,. zitafungwa hairuhusiwi, mtu, gar, pikipiki, wala chochote kukatiza kwasababu. mimi nitakua najifunza BAISKEL wajulishe na wenzio.
Ndio ujumbe unaosambazwa Leo.
My take hii serikali inaelekea wapi kama Kila kunapokucha migomo has secta nyeti kama biashara na usafiri n.k?
 
Kama kweli serikali imedhamiria kupunguza ajali kwa kulazimisha madereva wote wa mabasi ya abiria kurudi shule basi na haya pia yafanyike...

Askari wote wa usalama barabarani nao warejeshwe chuo huko CCP wakafunzwe upya maadili ya kazi na weledi...

Serikali ipige marufuku matumizi ya barabara zote mbovu na zilizo chini ya kiwango, mfano barabara ya Morogoro kipande cha Dar - Chalinze iwe ni marufuku kwa gari lolote kupita kwani ni hatari kwa usalama wa gari na abiria...

Mafundi gereji/makenika wote warudi shule ikiwezekana kwa lazima tuwarudisha VETA ili tuwe na uhakika wa taaluma yao.
Ukosefu wa utaalamu wa kutosha wa mafundi hawa unasababisha magari kutofanyiwa repair na maintanance inayokidhi viwango na hatimaye ubovu mdogo tu wa gari unaweza kupelekea ajali...

Magereji yote yawekewe kiwango na yawe na leseni au cheti maalumu chenye kuonesha yamekidhi kiwango cha kuitwa gereji na sio sehemu tu ya kukorokochoa magari...

Wauza vifaa vya magari nao watazamwe/wakaguliwe kila mara na kuhakikisha kuwa hawaingizi spea feki nchini...

Nitaendelea
 
Makengeza ya nyoka arudie phd yake Havard yunivasite, yule mama jembe la jk hali kadhalika.
Endelezeni orodha.
 
Naunga mkono na mguu point hii.

tamatheo unaona mbali!
ila wangegoma kwa kuwa ajali zimezidi ningewaunga mkono!

hata mgomo was Leo nI sawa ,kwani HATA MA ENGINEER ,MADOCTOR,NK WOOOTE WAKASOME UPYA TENA KWA 5000000/=KWANI HAWANA MAPUNGUFU?

ILA AJALI? NI ?????
 
Hiyo ada hawalipi wao wanalipa matajiri wao waliowaajiri.Kama kulalamika na kugoma wangegoma waajiri ambao wanawajibika kuwasomesha na kuwalipia.Huu mgomo umechochewa na wanasiasa ni kweli kabisa.

Na hili ndilo tatizo kubwa la motherland Tanzania. Kila mtu ni mjuaji hata katika asivyovijua.

Ndugu kweli unaifahamu Tanzania? Mambo ya kukaa ofisini na kutunga sera/kanuni/taratibu pasipo kufanya tafiti ndiyo matokeo yake haya kuleta usumbufu bure kabisa. Mnapoambiwa mshirikishe wadau huwa mnaelewa maana yake? Ni madereva wangapi katika Tanzania wenye mikataba yenye hizo benefits unazozisema? Weka mbali madereva jaribu kucheck watumishi wa sekta binafsi katika Tanzania ni wangapi taasisi zao zinawapa hiyo priviledge ya kulipiwa masomo?

Halafu aliyekuja na wazo hili la kusubiri watu leseni ziishe then warudi shule amekurupukia wapi? Ni kweli udereva kama taaluma yoyote ile unahitaji weledi wa kutosha, lakini kwa nini hawakufiri kuweka periodic refresher courses na ikatungwa sheria kuwa any transporter(mwajiri) anabanwa kuhakikisha waajiriwa(madereva) wake wanahudhuria at least mara moja kwa mwaka? Hii ingerahisisha budgeting kwa kila taasisi na kuwa rahisi zaidi. Pia wangeweza kuanzisha utaratibu wa ku_decorate leseni kulingana na refresher course dereva yeyote anayohudhuria ili kupanda daraja ama kuweza kupata leseni mpya(kwa kuangalia mahitaji ya mhusika) bila kusubiri leseni iishe uwe utaratibu wa kawaida tu kama vile kwa taaluma zingine.
 
Mi sioni sababu ya kuwagandamiza madereva. Kwanza chuo wanachoambiwa wakasome ni kimoja tu ,NIT.Gharama yake ni kubwa kwa muda wa wiku 10,
Kumlipisha mtu sh.500,00,0/= kwa siku 10 ni wastani wa sh.50,000/= kwa siku.Ni pesa nyingi kwa mtu asiye na ajirara rasmi wakati ana familia.

Hata hivyo ni kuwaonea tu madereva kwa kuwaona kuwa ni wazembe wakati Wizara na idara zote zina matatizo yanayowapasa watumishi wote kurudi darasani.
Nakubaliana nawe asilimia mia moja.
 
Warudi shule hao upuuzi hatutaki kila kukicha wanachezea roho zetu kama vitenesi. Kwani huo weledi watakaopata huko shule si ni kwa manufaa yao?

askari barabarani nao warudi shule maana wao wanachojua barabarani ni rushwa tu
 
Ni madereva wangapi katika Tanzania wenye mikataba yenye hizo benefits unazozisema?

Hakuna dereva wa basi asiyekuwa na mkataba.Ni sheria.Matajiri wanawalipia hadi gharama za ku-renew driving licence na kuwapatia mafunzo NIT yanayotakiwa kisheria.

Nunua basi lako kajaribu kuliingiza barabarani halafu uwe na dreva ambaye hujaandikiana naye mkataba uone kama litaruhusiwa na kupewa leseni ya njia.
 
tamatheo unaona mbali!
ila wangegoma kwa kuwa ajali zimezidi ningewaunga mkono!

hata mgomo was Leo nI sawa ,kwani HATA MA ENGINEER ,MADOCTOR,NK WOOOTE WAKASOME UPYA TENA KWA 5000000/=KWANI HAWANA MAPUNGUFU?

ILA AJALI? NI ?????
Ila siamini kama kuna dereva aliye tayari kuua kwa kupindisha gari na huku mara nyingi anakufa yeye.... Dereva anapata uzoefu kuzidi hata ujuzi wa awali.... Naamini kuna mengi yaliyo katika ulimwengu wa giza yenye chanzo cha ajali hizi.
 
Hakuna dereva wa basi asiyekuwa na mkataba.Ni sheria.Matajiri wanawalipia hadi gharama za ku-renew driving licence na kuwapatia mafunzo NIT yanayotakiwa kisheria.

Nunua basi lako kajaribu kuliingiza barabarani halafu uwe na dreva ambaye hujaandikiana naye mkataba uone kama litaruhusiwa na kupewa leseni ya njia.


Umeruka neno kwa makusudi hapo, keyword = benefits

Nimekuuliza ni madereva wangapi katika Tanzania wenye mikataba yenye benefits za kuendelezwa kitaaluma na waajiri wao?

Embu nijibu hayo usilete viroja.


Na kama hapo uko mbali nijibu hili, ni watumishi wangapi katika sekta binafsi wana mikataba yenye benefits za kuendelezwa kitaaluma kwa gharama ya mwajiri?
 
Wadau hii imekaaje,madereva wetu wanataka kugoma kisa wameambia warudi shule wakajifunze zaid kuhusu udereva,mmh wabongo bhana migomo mingne haina maana.

Professa
Hebu fuatilia sababu zote za mgomo huo then zilete hapa, acha kuweka sababu za jujuu. Wana kila sababu ya kugoma.
 
Halafu tunalalamika ajali nyingi zinasababishwa hususan na madereva wa mabasi na madaladala, wanaambiwa warudi shule hawataki.

Anaeunga mkono huu ujinga ikotokea ajali ya mabasi asilalamike.
 
Hii serikali imejaa viongozi wapumbavu, ni utafiti upi umeonesha madereva wakirudi shule ajari zitapungua? miundombinu inasababisha ajari kwa asilimia ngapi?
Rushwa ya matrafki inachangia ajari kiasi gani?
Wamejipangaje kudeal na vitu hivyo? au wameona madeleva ndio mbuzi wa kafara?

Nakuunga mkono kabisa kwa maoni yako. Juzi nimepita barabara ya mafinga - Mbeya ilipotokea ajali mbaya ya kontena kuangukia basi.......ile barabara pale ni mbaya mbaya mbaya na kuendelea mpaka makambako... ukiwa huijui inakuletea shida na yule unayepishana naye. Miundo mbinu na UROHO wa watu wa usalama barabarabi ndio chanzo kikuu na sio elimu ya madereva jamani.......!!!!
 
Ningefurahi kama serikali ingesema madereva wote wakapimwe akili bure pale Muhimbili kwanza.....then waanze kuwahakiki na kuwarudisha shule kwa gharama nafuu kwa awamu na sio kukurupika kusaka pesakwa nguvu.... laki 5 za masomo anazipata wapi huyu dereva asiyena mkataba wa kudumu na mwajiri wake???? Jamani ni shida UCHAGUZI njoooo wananchi labda watafanya mabo ya maana this time ....mhhhh
 
Kuna jamaa mwanasiasa jina kwa kapuni (sababu ya sharia mupya) anawafadhili ili kuisumbua serikali
(picha nayo kapuni.)

Wameandaa na wapiga mawe.

JF ilianza kuporomoka pale tu ilipowaruhusu wanywa viroba wa ACT kuingiza mada za kijinga kama hizi.
 
Back
Top Bottom