Mwanasiasa anafadhili mgomo madereva wa mabasi

Mwanasiasa anafadhili mgomo madereva wa mabasi

Wadau hii imekaaje,madereva wetu wanataka kugoma kisa wameambia warudi shule wakajifunze zaid kuhusu udereva,mmh wabongo bhana migomo mingne haina maana.

Usidandie jambo kama hujui kinacholalamikiwa ni vyema kunyamaza,Mambo yanayotufanya tugome ni zaidi ya hilo la kusoma.Na hii ni kutokana na serikali kuziba masikio kwa muda mrefu
 
Dereva mwenye kujitambua ajali kwake husababishwa tu, na Mzembe.
Babu, Baba zetu waliitumikia hii fani bila kujua kusoma wala kuandika lakini kwa kukariri tu alama za Usalama walijenga Nchi yetu.
Ajabu wametupeleka shule kwa kazi hiyo, tukosoma, eti sasa wao tuwafundishe hii Laana kubwa ndo sababu pia ajali zimezidi!!!!!!
 
Its not fair dereva analipwa 10000 kwa siku kuendesha basi mbeya dar alipe nit 50000 kwa Sikh 12.hiyo pesa atatoa wapi.ameendesha 40 years Huyo mwalimu atamfundisha nini kipya



Ni kweli kabisa wangekua wanawapatia semina tu kama wafanyakazi wengine.

Kwa kweli 560000/= kwa siku 12 fair kabisa kwa mtu wa maisha ya kawaida.
Mbona wabunge wakihudhiria semina wanalipwa?Wakati hata wakigoma hao wabunge hakuna athari yoyote kwenye jamii yetu?
 
You are really 1000 digits dude.seminar ya kupigana msasa is a good idea mbona wabunge walikaa Dubai mwezi.nimesota na mgomo wa ila nawasupport madereva
 
Nchi hii ina ombwe la uongozi! Hakuna hata Kiongozi mmoja katika Serikali ya CCM, mwenye uwezo wa kubuni hatua za kuchukua ili kudhibiti ajali!!!??? SHAME!!! Wakishindwa hili dogo, wataweza kweli kuwa na mbinu za kudhibiti uuaji wa Albino???? Poor CCM!!!!! Halafu eti MaCCM yanataka kutawala milele!!!??? Kwa mwendo huu!!!??? AIBUUUUU!!!!
 
Naunga mkono na mguu point hii.

Sawa mkuu.... leo dereva ana uzoefu wa miaka kumi na kazi yake na hakuwahi kuvunja sheria hata kugonga panya tu barabarani alafu umwambie arudi darasani huu ni uonevu serikali itafute njia mbadala ya kuwaibia wananchi pesa zao kwa hili wamefeli.
 
Back
Top Bottom