Mwanasheria wa familia


Sungurampole

Sungurampole

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2007
Messages
987
Likes
6
Points
35
Sungurampole

Sungurampole

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2007
987 6 35
Katika maisha nimejifunza kuiga mambo mazuri. hili la kuwa na mwanasheria wa familia nafikiri ni moja ya hayo ila sijui wanapatikanaje na kwa juu juu pia wanaojua wanaweza kunijulisha hili liko hapa Tanzania?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
wamo hmu wengi tu watajitokeza kuwahi hiyo tender mkuu
 
Sungurampole

Sungurampole

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2007
Messages
987
Likes
6
Points
35
Sungurampole

Sungurampole

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2007
987 6 35
Nawasubiri kwa hamu mkuu
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
Karibu na sema unahitaji mwanasheria wa aina gani just niPM
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
94
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 94 145
ila wengi humu awapendi kujiweka wazi cjui kwanini
 
Sungurampole

Sungurampole

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2007
Messages
987
Likes
6
Points
35
Sungurampole

Sungurampole

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2007
987 6 35
Asanteni wakuu nilifkiri ili kwa elimu ya jumla ninyi wenye fani mtufumbue macho kidogo mambo yanavyokua ili hata kesho mwingine akiwaza jambo kama hilo ajue pa kuanzia najua mwishoni nitakwenda specific na mmoja na hapo itakuwa miafaka kumPM huyo, nikichokoza labda mtujuze mimi ninamhitaji ili ikitokea jambo lolote lenye interest za family yangu aweze kulikabili kwa niaba siyo wa seme subiri baba au ukuta mama na watoto wannynyaswa ukiwa uko mbali. aina ya mikataba, range za malipo. processes involved- all that-mageni jamani deal huenda ni nyingi mkijinadi vizuri
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
Asanteni wakuu nilifkiri ili kwa elimu ya jumla ninyi wenye fani mtufumbue macho kidogo mambo yanavyokua ili hata kesho mwingine akiwaza jambo kama hilo ajue pa kuanzia najua mwishoni nitakwenda specific na mmoja na hapo itakuwa miafaka kumPM huyo, nikichokoza labda mtujuze mimi ninamhitaji ili ikitokea jambo lolote lenye interest za family yangu aweze kulikabili kwa niaba siyo wa seme subiri baba au ukuta mama na watoto wannynyaswa ukiwa uko mbali. aina ya mikataba, range za malipo. processes involved- all that-mageni jamani deal huenda ni nyingi mkijinadi vizuri
Mkuu nafikiri nimekuelewa na just let me know kwa njia yoyote what exactly u need maana kila Wakili ana range yake ya malipo na japo kuna sheria inayogovern hayo bado negotiation zinaruhusiwa kulingana na uzito wa kazi
So just send all information u need to me and hata maswali yako then nitakujibu klulingana na mahitaji
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,492