Mwananchi gani hataki Katiba Mpya?

digba sowey

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
6,127
2,000
Kwanini hutaki au ndo una muenzi uyo jamaa mwenye magwanda uchwara
Kwa sababu wapinzani hawajui katiba nini na watu Ni Kina Nani,wao wakiona mtu kagongwa na gari watakuambia katiba mpya itakuwa suruhusho la matatizo ya watu kugongwa na gari,huu si upuuzi a kiwango Cha lami?
 

kipara20

JF-Expert Member
Jul 30, 2021
2,146
2,000
Kwa sababu wapinzani hawajui katiba nini na watu Ni Kina Nani,wao wakiona mtu kagongwa na gari watakuambia katiba mpya itakuwa suruhusho la matatizo ya watu kugongwa na gari,huu si upuuzi a kiwango Cha lami?

inaonesha hata hujui katiba ni nini
 

fisi 2

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
2,930
2,000
MaCHADEMA ndio hayataki kabisa yaani kelele tuu hebu ona yanavyodharau katiba yao wenyewe.!
 

digba sowey

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
6,127
2,000
inaonesha hata hujui katiba ni nini
Very sorry,au nikufundishe kidogo,a Constitution is a body of laws by which a country or an organization is governed!!!,tatizo ambalo linawafanya wapi -mzani mpiganie katiba Ni swala la kuamini kuwa katiba mpya itampa lisu na Mbowe urais,never and ever

Acheni ubinafsi
 

kipara20

JF-Expert Member
Jul 30, 2021
2,146
2,000
Very sorry,au nikufundishe kidogo,a Constitution is a body of laws by which a country or an organization is governed!!!,tatizo ambalo linawafanya wapi -mzani mpiganie katiba Ni swala la kuamini kuwa katiba mpya itampa lisu na Mbowe urais,never and ever

Acheni ubinafsi

kwanini unazani katiba tunayoitaka itampa lissu uraisi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom