Behaviourist
JF-Expert Member
- Apr 8, 2016
- 39,923
- 95,765
Kwa hiyo rafiki kipenzi zawadi za wenye chura kutoka kwangu zinakupita hivi hivi?Rafiki yangu kwakweli chura sina.ninabonge moja ya Pasi mi mwenyewe najiogopa
Kwa hiyo rafiki kipenzi zawadi za wenye chura kutoka kwangu zinakupita hivi hivi?Rafiki yangu kwakweli chura sina.ninabonge moja ya Pasi mi mwenyewe najiogopa
Naona zitanipita tu rafiki hakuna namna.Kwa hiyo rafiki kipenzi zawadi za wenye chura kutoka kwangu zinakupita hivi hivi?
[emoji23] [emoji23] [emoji16]Tutakoma,darasa la Saba washamaliza shule
kwamba akakutega au?Ukweli ni kwamba, wanaume wote ambao tuko na wanawake, kwa namna moja ama nyingine, hao wanawake ndio walitutaka sisi! Mwanamke anaweza kukufanya ukajiona kama wewe ndio umemtaka na tena na kukusumbua akakusumbua kabisa, kumbe hiyo yote ni plan yake ya kukupata wewe!