Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 54,538
- 133,061
Wahonge hao wanawake mtajiApo unanishauri vip
Wahonge hao wanawake mtajiApo unanishauri vip
Sawa nashukruUmesema huna mazoe, wewe wajibu... SITAKIView attachment 1599842
Apana nakwepa kwepa tuKwani hadi sasa umewala?
Huko ndio kuwakataa hivyo.
Sent from my SM-A505F using JamiiForums mobile app
Mfanya biasharaTuanzie hapa unafanya shuhuli gani?
Da!Uwe unawaambia una kibamia kwa hiyo hutoweza.
mara nyingi kauli hizi zinakuwaga ni mtego usijione umepata sana sometime wanawake wamezoea kuona wanaume wakiwasumbua sumbua anapokutana na mwanaume kama wewe anahisi hali ya utofauti, ni vizuri kuwa wa kipekee ni moja ya credit kubwa sana lakini mara nyingi aina ya wanaume kama nyinyi mnakuja kufeli sana baada ya demu kukufungukia kama hivyo unaanza kuweweseka na ile power ya ustahimilivu uliyokuwa nayo inapotea kabisa, kwa kifupi mnakuwa aina ya wanaume ambao mnatamani mademu lakini hamjui wapi pakuanzia, mara baada ya demu kufunguka mnashindwa kujizuia mnaonesha tabia zenu harisi kwamba nyinyi ni madomo zege tu, tena mbaya zaidi demu anakuja kukuona mtu wa ajabu sana sababu ulikua unampenda na ukajifanya umekausha hiyo inaonesha kwamba hauna hali ya kujiamini kama mwanaumeMwingine anakusaidia mpaka kazi zako halafu baadaye anakuambia mi mwanamme wa kuishi naye nataka awe kama wewe
Wee usiniambie 😁😁Mimi nikitongozwa na mwenye chura sikatai
Rafiki kipenzi chura ipo?[emoji6][emoji6][emoji6]Wee usiniambie [emoji16][emoji16]
Waambie asante but you are not interested. Waambie pia mnaweza kuwa marafiki kama hawatojali.Habarin wana jf, Mimi ni kijana ambaye sijishughurishi sana na mambo ya wanawake Niko busy na kazi zangu ila changamoto ninayo kutana nayo kuna wanawake wananifwatilia na kuna wengine wananieleza live kwamba wananitaka kimahusiano napata shida namna ya kuwajibu pasipo kuwaumiza kwa mwenye uzoefu kidogo naomba msahada.
Tobaaaaaaah!!!! Et marafiki hapo ndio umempa nafas kabsaa tena na hiv mvua ipo siku atakuita ukamfungie bulb kitakacho tokea huku utajua mwenyewe.Waambie asante but you are not interested. Waambie pia mnaweza kuwa marafiki kama hawatojali.
Chagua mmoja anayekuvutia ndio umri wenyewe wa kuchumbia huo.
Jibu rahisi wanataka kukukopaa....au uwapunguzie bei au wakuchune stuka chukua tahadhariMfanya biashara
Rafiki yangu kwakweli chura sina.ninabonge moja ya Pasi mi mwenyewe najiogopaRafiki kipenzi chura ipo?[emoji6][emoji6][emoji6]