Mwanamke wa kuzaa nami ajitokeze | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke wa kuzaa nami ajitokeze

Discussion in 'Love Connect' started by Mwenyeminazi, Jun 13, 2012.

  1. Mwenyeminazi

    Mwenyeminazi Senior Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi ni kijana mtanashati na nimeoa na nina watoto watatu tu.
    Mke wangu hataki tuendelee kuzaa anasema hapo ndio mwisho. Mi nataka watoto wengi iwezekanavyo maana uwezo wa kuwalea ninao. watoto wengi ni kwasababu ukoo wetu ni mdogo saana. NAHOFIA UTATOWEKA.

    Sasa nimeona mtu ambae anahitaji la mtoto basi anipe mimi hilo Jukumu la kumzalisha tuongeze ukoo wetu. malezi atapata. Ila nae awe na uwezo kido wa kujimudu isije ikawa kila kitu ndio kwangu ataleta migogoro.

    Tusingatie pia swala la Tuko wangapi?? ili tutulizane nae
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,940
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo kigezo chako ni awe na uwezo kidogo wa kujimudu basi?
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Na wale wanawake wanane ambao wamekung'ang'ania kwa nini usizae nao hao? Au unahitaji wengine zaidi? Loh! jamaa una nguvu za farasi wewe!
     
  4. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,977
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    wanawake wa siku hizi, wengi wetu ni kama huyo mke wako.

    Ungetaka mwanamke wa kumpenda na kumjali ungepata, ila wa kuzaa nae... endelea kumtafuta ujaze ukoo baba!
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    ukisema una uwezo una maana gani? atapata nyumba, kausafiri, watoto shule je? mimi nina mdogo wangu cousin yangu hebu jibu swali langu halafu nitakuPM lol! na unataka watoto wangapi kwake?
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,968
    Likes Received: 3,002
    Trophy Points: 280
    unataka awe na uwezo wa nini wakati wewe kwa uwezo ndio mwenyewe
     
  7. awp

    awp JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hii kali, pole kaka
     
  8. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,708
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145

    Mtafute Mkuu Tegelezi ana Mpwa wake anatafuta wa kuzaa nae!
     
  9. Ndukulusudikucho

    Ndukulusudikucho Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u mst b kidin man...unaonaje ukaoa mke wa pili
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo tender ya kuzidisha ukoo umepewa wewe...mna mambo nyie.
     
Loading...