Mwanamke mzuri wa kuoa ni mwalimu.


Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Ukitaka kuoa oa mwanamke ambaye ni mwalimu.
Huwa ni watu wenye hekima, wanaweza malezi kwasababu huwa wanakutana na watoto wengi wa tabia tofauti so wa kwake hawatomshinda.
Ni watu ambao hawawi overworked mara nyingi hivyo anapata muda wa kuwa na familia yake.
Na inasemekana wanaume wengi wenye hela huoa walimu.
Hiyo ni kweli wadau?
Wenye taaluma zingine mbona kazi tunayo.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mwanamke mzuri wa kuoa ni
mwanasheria na awe mnyakyusa
awe mzaramo na mwimba taarabu
awe mwanasiasa then muhaya
IZO NDO FLAG ZA KUOA!!!!
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Ni kweli Husninyo. Halafu pia inapendeza kweli kama mkeo utamwita kwa jina lake au cheo chake. Ukimwita mkeo mwalimu..... atajisikia vizuri kwa kuwa inaonesha heshima yako kwake na hakika nawaambeini ukimwita mwanamke kwa cheo au sifa yake ugomvi ndani ya nyumba utakuwa mdogo sana. Sana. Wanaume tujishushe kwa wateule wetu (Wanawake).

Zaidi ni kweli kuwa walimu huwa wanajua malezi, saikolojia na hufanikiwa ku-handle wanaume zao kwa skills za saikolojia. Halafu mwanaume hupenda kuweka minimum supervision kwa watoto wake. Sasa mke mwalimu anaweza kudeal na watoto vizuri na watoto wa walimu "kwa kawaida" huwahi kujifunza mambo mengi katika utoto wao.
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
mwanamke mzuri wa kuoa ni
mwanasheria na awe mnyakyusa
awe mzaramo na mwimba taarabu
awe mwanasiasa then muhaya
IZO NDO FLAG ZA KUOA!!!!
Mkuu Rose, heshima kwako.
Mi naona kama umeweka utani na hii thread mi naiona ni serious.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Nesi! anatibu watoto na kuwapa chakula bora
Daktari hapo ndo haswaa anafaa kabisa
Mwanasheria hafai anaweza kukulima mvua jela
Mtangazaji kama wale wa clouds hafai ataanika mambo ya nyumbani redioni/luningani:A S-alert1:
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
kaka nakubaliana nawewe 100% cos nimeshuhudia na nina uhakika kwamba ni kweli, kwanza walimu wana busara na wana malezi bora katika familia na mpaka shuleni, pili wana upeo wa maendeleo cos wana face chalenge toka kwa wanao wafundisha. sija fanikiwa kupata mchumba mwalimu ila if it hapens then mwalimu ndio the best choice kwa mariage type
 
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2008
Messages
493
Likes
11
Points
35
babayah67

babayah67

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2008
493 11 35
Kikubwa ni kuoa mwanamke mwenye maadili ya DINI, (yoyote unayoijua). Maana ndani ya dini mambo yote mema yanafundishwa. Wajibu wake kama mama ndani ya nyumba, kama mke kwa mumewe na kama mama kwa watoto wake na watoto wa wanajumuia wenzake. Haijalishi kama Ana kazi, au hana kazi. Haijalishi utaalamu gani anao. Awe mwalimu, mwanasheria, Polisi, Dereva, mwanamuziki, nk
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Kwa hiyo wote wasiokua walimu wasiolewe? Au hapa mnamaanisha nn? Kama kila mtu aamue kufuata huu ushauri?
 
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
531
Likes
10
Points
35
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
531 10 35
Ha ha ha ha...
hi thread imenifurahisha maana mie nnaye teacher
wangu almost tabia mlizozieleza ndivyo zilivyo
tatizo lao kwa vile anakaa muda mrefu na wanafunzi
humfanya mmewe kama student vile utaelekezwa hata pasipoelekezwa
utafundishwa hata yasiyofundishika na kuna wakati utafananishwa na wanafunzi wake

ila kwa malezi ya watoto ni namba wani
si unakumbuka ulipokuwa msingi walivyokuwa wanabana
kupigwa round kitu cha kawaida, ndivyo wanavyowabana watoto
wakali hao...
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Kwa hiyo wote wasiokua walimu wasiolewe? Au hapa mnamaanisha nn? Kama kila mtu aamue kufuata huu ushauri?
Haikusemwa wote wasiokuwa walimu wasiolewe. Haikusemwa wote waliokuwa walimu waolewe.
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,933
Likes
303
Points
180
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,933 303 180
Kwa hiyo wote wasiokua walimu wasiolewe? Au hapa mnamaanisha nn? Kama kila mtu aamue kufuata huu ushauri?
Mkuu tuko pamoja.
ukioa mke sababu tu ni mwalimu nadhani sio sahihi, wapo walimu utulivu ziro.
Mke mzuri ni yule mnaependana kwa dhati na mwenye tabia njema inayokubalika, thats all.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Ni kweli Husninyo. Halafu pia inapendeza kweli kama mkeo utamwita kwa jina lake au cheo chake. .
Id yangu ni utata nini? Mimi ni mwanamke. Sawa nitamwita mme wangu kwa cheo chake. Cjui atakuwa mwalimu..!!
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Mkuu tuko pamoja.
ukioa mke sababu tu ni mwalimu nadhani sio sahihi, wapo walimu utulivu ziro.
Mke mzuri ni yule mnaependana kwa dhati na mwenye tabia njema inayokubalika, thats all.
Imetoka kwenye makabila sasa tumeingia mke wa kuoa kutokana na kazi aifanyao! Kazi kwelikweli!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
mwanamke mzuri wa kuoa ni
mwanasheria na awe mnyakyusa
awe mzaramo na mwimba taarabu
awe mwanasiasa then muhaya
IZO NDO FLAG ZA KUOA!!!!
da rose upo seriouse? Au umekwazika! Utaolewa na taaluma yako hiyo hiyo.
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Kwa hiyo unamaanisha nn? Labda sijakuelewa!
Kinachozungumzwa ni tabia za jumla za makundi ya watu katika jamii. Mfano kuna makundi kama walimu, wanasheria, askari, mama lishe, madaktari, wanasiasa n.k. Watu wa kundi moja huwa na tabia zinazowatofautisha na wengine katika makundi tofauti. Hata hivyo si ajabu baadhi ya watu wa kundi moja kuwa na tabia fulani za walio katika kundi jingine. Sasa kilichopo hapa ni mapendekezo kutokana na kundi la walimu. Watu wanaowafahamu walimu (kwa ujumla wao) wanatoa changamoto ambazo kwa sasa ni kupendekeza sifa chanya na hata hasi za wanawake katika kundi hili.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Kwa hiyo sisi mamessenger tusiolewe jamani nyie watu mna balaa nyie. Mwanamke mzuri wa kuoa ni yule mwenye tabia na maadili mema, mwenye heshima, adabu, uvumilivu bila kusahau upendo. Hiyo ni taaluma tu hakuna uhusiano na kuolewa
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Kinachozungumzwa ni tabia za jumla za makundi ya watu katika jamii. Mfano kuna makundi kama walimu, wanasheria, askari, mama lishe, madaktari, wanasiasa n.k. Watu wa kundi moja huwa na tabia zinazowatofautisha na wengine katika makundi tofauti. Hata hivyo si ajabu baadhi ya watu wa kundi moja kuwa na tabia fulani za walio katika kundi jingine. Sasa kilichopo hapa ni mapendekezo kutokana na kundi la walimu. Watu wanaowafahamu walimu (kwa ujumla wao) wanatoa changamoto ambazo kwa sasa ni kupendekeza sifa chanya na hata hasi za wanawake katika kundi hili.
umejibu vizuri.
 

Forum statistics

Threads 1,236,025
Members 474,926
Posts 29,243,843