Mwanamke kiatu!


Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Likes
472
Points
180
Age
29
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 472 180
Hicho ni kiatu au kamongo?
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,930
Likes
911
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,930 911 280
Naona italeta taathira Misuli ya miguu!! Tahadhari wadada wenye mimba.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,441
Likes
1,399
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,441 1,399 280
demonic shoe
 
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,872
Likes
456
Points
180
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,872 456 180
kwa hiyo unakiwa kutembelea vidole?ama kweli kazi mnayo!
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Dizain ya kwato anafaa avae ng'ombe
 
Chakuchambuka

Chakuchambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Messages
343
Likes
0
Points
0
Age
27
Chakuchambuka

Chakuchambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2012
343 0 0
Mwanamke kiatu nan kasema! mwanamke papuch bhana hasa ikiwa saf na tamu ala.....
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
370
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 370 180
Ole wao wanaomrekebisha muumba, yeye aliumba kisigino kikanyage ardhi na kimponde nyoka wao wanakiweka juu juu kama mkungu wa ndizi. Kwa kuanzia duniani hapa hapa ni ugonjwa wa mishipa ya damu na misuli.
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,036
Likes
16
Points
135
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,036 16 135
Ni ugonjwa gani huo jamani
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,964
Likes
1,273
Points
280
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,964 1,273 280
fashion nyingine zataka moyo

bei yake shilingi ngapi bana
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
114
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 114 160
siku n'gome watavaa kwato kama hizi tutaanza kuwapanga jina. Na kuwaita bff lol
mzima lakini?
mimi mzima mwali za weekend lakini?hope ua fine as well
 
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Likes
36
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 36 0
mimi mzima mwali za weekend lakini?hope ua fine as well
I didn''t have any weekend! Saturday nilikua na meeting (maybe the most impostant since mwaka uanze)
na jana I was assisting a friend to move, aliumwa ghafla juzi, so jana I had to replace her. but all went well
Sema ndio hivo nimechokaaaa. On top of that #TaifaStars lost and #LekaDutigite didn't make it. aaagggrrrr!
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,185
Likes
7,621
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,185 7,621 280
hii mijiviatu mingine si ya kuvaa binadamu!
 

Forum statistics

Threads 1,273,558
Members 490,428
Posts 30,484,982