Mwanamke jiulize haya maswali kabla hujafunga ndoa?

FRESHMAN

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
5,184
2,000
Mwanaume kwenye ndoa ama mahusiano serious anawajibika kumfanyia mwanamke mambo mengi, mwanamke jiulize kitu gani uta offer in return tofauti na papuchi?

Mwanaume anapaswa kufanya mengi yakiyomo haya.

1. Kumlisha mke wake ama mpenzi.
2. Kumtibia mke wake ama kuwajibika kumlipia huduma ya afya akiugua.
3. Kumvalisha mke wake, anapaswa kumpa hela ya mavazi mkewe kila baada ya muda.
4. Kumremba mke wake ama mpenzi, mwananme anawajibika na jukumu la hela za kusuka ama saloon
5. Malazi pia, mwanaume anapaswa kugharamia malazi ya mke wake iwe kwa kujenga ama kulipa kodi kupanga.
6. Maendeleo ya familia.. mwanamme anawajibika maendeleo ya familia kama ada za watoto ama za mke wake akiwa ana soma na hata uwekezaji wa miradi ya familia.
7. Mwanaume anawajibika kumpa mke wake hitaji la kimwili mpaka aridhike na pia kumpa mbegu nzito apate ujauzito ili azae . Mwanamme anapaswa kumaliza nyege za mkewe kitandani.

Mwanamke unapaswa ujiulize pia? Ukiacha kitandani na kuzaa watoto, una kitu gani cha ku offer kwa mumeo, ili ndoa ama mahusiano yenu yawe na fair play.
 

Khantwe

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
54,209
2,000
Kwamba hili la kuingia labour halitoshi? Kwa kweli mimi sina cha kku-offer...nina papuchi tu
 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
3,026
2,000
Sasa ukitoa papuchi unazania kuna kitu kingne cha kuoffer? Tena hawa wa dada wa sahiv ata malezi bora kwa watoto hawawezi yote wanawaachia mahousegirl
 

Ninaweza

JF-Expert Member
Dec 14, 2010
11,020
2,000
Mwanaume kwenye ndoa ama mahusiano serious anawajibika kumfanyia mwanamke mambo mengi, mwanamke jiulize kitu gani uta offer in return tofauti na papuchi?

Mwanaume anapaswa kufanya mengi yakiyomo haya.

1. Kumlisha mke wake ama mpenzi.
2. Kumtibia mke wake ama kuwajibika kumlipia huduma ya afya akiugua.
3. Kumvalisha mke wake, anapaswa kumpa hela ya mavazi mkewe kila baada ya muda.
4. Kumremba mke wake ama mpenzi, mwananme anawajibika na jukumu la hela za kusuka ama saloon
5. Malazi pia, mwanaume anapaswa kugharamia malazi ya mke wake iwe kwa kujenga ama kulipa kodi kupanga.
6. Maendeleo ya familia.. mwanamme anawajibika maendeleo ya familia kama ada za watoto ama za mke wake akiwa ana soma na hata uwekezaji wa miradi ya familia.
7. Mwanaume anawajibika kumpa mke wake hitaji la kimwili mpaka aridhike na pia kumpa mbegu nzito apate ujauzito ili azae . Mwanamme anapaswa kumaliza nyege za mkewe kitandani.

Mwanamke unapaswa ujiulize pia? Ukiacha kitandani na kuzaa watoto, una kitu gani cha ku offer kwa mumeo, ili ndoa ama mahusiano yenu yawe na fair play.
Una uhakika kuwa wanaume wote hufanya hao uliyo ya orodhesha?
 

The Wolf

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
8,581
2,000
Cha ku offer wanawake kwa wanaume ni;

1. Msongo wa mawazo
2. Umasikini
3. Gubu
4. Ugomvi kwenye familia (kiumeni)
4. Kifo cha mapema - ndio maana huwa wanajiandaa kurithi mali mapema kabisa

Mwanaume chunguza sana mwanamke kabla ya kuoa, angalia familia yake na jipe muda kuifahamu vizuri familia yake...
 

NaddySL

JF-Expert Member
Nov 6, 2019
817
1,000
Hapo kwa wanaume umeonesha namba1-6 vyote ni pesa/hela/fedha actually hata ukinyumbulisha nyumbulisha ili vionekane vingi.
kwahiyo wanaume wanaoffer
1: Pesa
2: Mauno
wanawake umesema wana offer;
1. papuchi
2. Kuzaa watoto
so ngoma droo according to you. Hamna unfaireness hapo 2-2.
kujibu swali lako vingine huwa tunajituma kuwasaidia pesa kwa ajili ya hivyo vyote 1-6 . Pamoja, kupika, kufua, kusafisha na Malezi ya watoto juu.
Aaah na kulibembeleza, kulidekeza na kulipetpet litoto likubwa la Mama Mkwe lisilokua .
🤪
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom