Black Sniper
JF-Expert Member
- Dec 10, 2013
- 35,092
- 60,797
Wewe acha utundu usije kumuua bureSure he is..... Am crazy with his pumps.....
Kwingine kote sijaona.....
Sensema malunde sensema....
K' Matata.
Dada yangu hebu nipe tafsiri ya hiki kibwagizo nakijua kuimba ila maana yake sijui.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo dy/dx umenimatiplai bai eksi skweaHehehehehehehehe
Mashika mashika mashilongo hooyeeee
Sensema malunde sensema sensema Sensemma ..
K' Matata
Hii kitafsiri inafanya kazi na ile mashikolo mageni etii!!!Hehehehehehehehe
Mashika mashika mashilongo hooyeeee
Sensema malunde sensema sensema Sensemma ..
K' Matata
Samahani kama hutojali naomba kujua
Mamii saizi uko na umri gani?
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahahahaaa umenifurahisha hapo kwenye Kasie Mapenzi hehehehehe
Kasie Matata
Kasie Kitoko....
Nawapenda sana Wasichana wenye macho kama haya ya huyu mtoto...huwa wananimaliza.Mwanamke Boobaaa...............
Ikulu booobaaaaa.........
Kasinde kusensemaaa........
View attachment 1055852
View attachment 1055854View attachment 1055854
View attachment 1055856
View attachment 1055859
View attachment 1055861
Kusinde kusensema.....
View attachment 1055864
Tabora Booobaaaa.....
Tusina kuseenseemaaa...
Matata Kasie.
Naomba niwe mkweo.Binti yangu wa kufikia.
Sensema Kalunde sensema sensema
hiyo tabia sio nzuri homie, habari za mwaka mpya?Nimekununia mkadama......
Kasinde.
Sure he is..... Am crazy with his pumps.....
Kwingine kote sijaona.....
Sensema malunde sensema....
K' Matata.
Wewe acha utundu usije kumuua bure
Siombi lakini
Sent from my SM-G570F using Tapatalk
Samahani kama hutojali naomba kujua
Mamii saizi uko na umri gani?
Sent using Jamii Forums mobile app
49..... Any issue.... Agenda...!!??