Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke anapokupa masharti.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gervase, Apr 10, 2011.

  1. g

    gervase Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimepata mgeni jana wa kike, amelala kwangu na kesho anaondoka kuelekea kituo alipoajiriwa. Tulisoma wote kigoma na kwa sasa ameajiliwa hapa kijijini kwetu kikazi. Hamjui mtu huku tofauti na mimi. Hatukuwa na mahusiano ya kimapenzi na hata sasa sina mpango nae. Mke wangu kaniandikia meseji fupi 'nakupisha oa'. Ametoweka nyumbani kwa sharti kuwa lazima dada huyu aondoke leo hii. Nimfukuze mgeni au nianze kumsaka wife?. Nishaurini wana jf
     
  2. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inawezekama ameona mazingira ambayo yamemtatanisha kati yako an huyo mgeni. I believe huyo si mgeni wa kwanza hapo nyumbani kwako. If that is the case, fanya utaratibu huyo mgeni umtafutie mahala pengine pa kulala (Guest house) ili uondoshe rabsha na mkeo!
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,066
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    mkuu hebu fafanua maana kuna utata hapo:

    huyu dada alipofika ulimtambulilsha kwa mke si ndio?...........na kabla ya kuja huyu dada naamini alitoa taarifa sio?...........je ulimwambia mkeo kuwa kuna mgeni anakuja?

    Sikatai yule mwenye kuonyesha wivu ndio mwenye mapenzi ya kweli kwa mwenzi, lakin pia uvumilivu na vitendo vyenye karaha huenda vinamuumiza mkeo, kama wewe ni mtulivu na kuiba mali ya mtu huijafunzwa. . Fikira zake mkeo ziko vibaya kwa kuzani ya kwmba huyo demu unampenda. unless huko nyuma mlikuwa na ugomvi kabla ya huyu dada kuja.......cha kufanya fanya utaratibu huyo dada aende alikopangiwa......




     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Fuata ushauri wa kwenye post 2. Mkewako ni muhimu kwako kwa sasa kuliko huyu mgeni, hasa unaposema huna mpango naye. Mweleze mgeni wako kinachoendelea kati yako namke wako. Ikiwa ni mwenye kufahamu ataondoka kabla ya kuambiwa aondoke na bado urafiki wenu utaendelea.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,614
    Likes Received: 16,447
    Trophy Points: 280
    Wanawake wa aina ya mkeo ni wasumbufu tu....

    Subiri mgeni aondoke,huyo mkeo atarudi mwenyewe..

    But kwanza mkaipime ukimwi....

    Huko aliko anafikiri anakukomoa kwa kutoka nje......

    Mwanamke anayejiamini hawezi kukimbia nyumba yake kwa sababu ya mgeni wa kupita...
     
  6. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mke mpumbavu huibomoa nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe. Kaa kimya mgeni aondoke ukionyesha rabsha basi mkeo kila leo atakuwa anakutisha nyau. Take it from me, am a woman.
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,344
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    huyo mke kafanya makosa kuondoka.ila kwa upande mwengine tuwe fair,jee na yeye angeleta mgeni wa kiume ambae walisoma wote aje kulala kwenu,jee ungekubali?.
     
  8. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,858
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280

    Haya mawazio ya kizamani Bi Mkubwa.

    Enzi hizi za maradhi ukiyashika hayo watoto yatima watazidi kuongezeka.

    Women follow your instincts kama una mume mkware, asiyeeleweka mambo yake/asiyemuwazi. Kama baadhi ya wanaume wanaweza kuwalala binti zao au wasaidizi wa kike wa majumbani, ije kuwa 'mwanamke aliyesoma nae'
     
  9. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    mwelemishe mkeo polepole mtaelewana:disapointed::A S 2152:
     
  10. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Umeyataka mwenyewe na wewe.. Mtu umeoa, bado unakaribisha visichana kuja kulala kwako? Acha wema wa kijinga.. Usingekuepo hapo kijijini asingeanza hiyo kazi? Mtafute mkeo umuangukie!
     
  11. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mambo mengine ni kuendekeza ujinga wa mtu. Kwa hiyo kuondoka kwake ndiyo ww utishike? Huyu mwanamke anaonekana ana alergy na wageni. Si akae mpaka mwisho athibitishe kama kweli unatembea naye? Kwa hiyo ndani ya hiyo nyumba mtakuwa hampokei wageni kisa mke ataondoka?? Hii imenisikitisha sana hata kam wivu hii naona imepitiliza.

     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,539
    Likes Received: 11,911
    Trophy Points: 280
    Sasa Mkuu unamkaribishaje mgeni wako wa jinsia tofauti bila kushauriana na Mkeo ili akupe baraka zake au la!?
     
  13. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fukuza mgeni kamtafute mkeo mimi ni mwanamke pia na imeshawahi kunitokea, ni upuuzi kukaribisha mtu asiye ndugu wa tumbo moja. ten fukuza haraka sana! la sicyo unaharibu ndoa yako.
     
  14. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna wageni na wageni lakini siyo mgeni wa jinsia tofauti eti kisa wamesoma naye, wema wema mwisho itakuwa balaaa afukuze kabisa huyo geni aende alikopangiwa kama awasingekuwepo hapo huyo mgeni angefanyaje?
     
  15. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakupa tano Babu!
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,539
    Likes Received: 11,911
    Trophy Points: 280

    Nigongee na hapo juu Mama B :)
     
  17. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama hajiamini , na huyo mdada inategemea ana behave vipi? Wadada wengne ni wapana kama mapazia majumbani kwa watu. Kosa la mama ni kukimbia nyumba. Tafuta mama mweleweshe vizuri. Na huyo binti akae mbali na wewe. Usije haribu nyumba.
     
  18. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapa duniani kila kitu hutokea kwa sababu. Kuwa kwako na raha leo usione kwamba umefika na kusahau shida za wenzako. Huyo kaka alisoma na huyo dada na kwa kuwa wanafahamiana aliomba afikie hapo. Na kwa jibu wa Gervace hajatuambia kuwa huyo mgeni alifika bila taarifa au lah!! Jamani kuweni wavumilivu msianze kuhukumu maisha mnayajua hasa mtu anapoenda kuanza kazi. Na pia mwanamke kwa upande mwingine ataondokaje nyumbani alafu atume message kwenye simu? Kama kweli yeye ni genuine kwa nini asikae chini ajadiliane na mumewe? Asije kuwa alikuwa anatafuta sababu siku nyingi ya kuondoka kwa huyo mumewe na hii ndiyo kaipata. Kingine ni rahisi sana kusema fukuza bila kuangalia madhala ya upande wa pili.
     
  19. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Simsapoti huyo mama kuondoka, ila makosa ni ya mwanaume. Huwezi kumkaribisha mwanamke mwengine nyumbani hivi hivi tuu alafu utegemee mwenzio achekelee. Na inavyoonekana, hamkujadiliana na kukubaliana na mkeo kabla.
     
  20. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo mkeo mpe siku 3 asiporudi nyumbani OA mgeni. Kwishney.
     
Loading...