Mwanamke anapata wapi na anatoa wapi ujasiri wa kuwa na kitambi?

Mwanamke anapata wapi na anatoa wapi ujasiri wa kuwa na kitambi?

The Assassin

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2018
Posts
5,082
Reaction score
20,806
Kwa kweli najiuliza maswali ambayo labda wadau humu mtakuwa na majibu.

Mwanamke anatoa wapi na anapata wapi ujasiri wa kuwa na kufuga kitambi?

Mwanamke anakosa haya kabisa wala aibu anakuwa na kitambi na anatembea nacho bila wasiwasi wowote.

Yaani mwanaume aanze kazi ya kufukua mashine ilipo aanze kuitindua na mwanamke ameridhika kabisa mumewe au mpenzi wake kuhangaika kutafta mashine?

Wanawake mnatoa wapi ujasiri wa kua na vitambi?
 
Naongezea

Mwanamke uliopigwa pasi hauna chura unapata wapi ujasiri wa kutembea barabarani, kusimama mbele ya hadhira kutoa Mada au maoni

Unapata wapi ujasiri wa kugombana na mwanamke mwenye chura
 
Kwa sisi ambao hatuna vibamia mada hii haituhusu kabisa
 
Mtu kama wewe mashine hata ingekuwa chini ya handaki unegechimba tu kuifata, achana kabisa na hiyo kitu.
Kwa kweli najiuliza maswali ambayo labda wadau humu mtakua na majibu. Mwanamke anatoa wapi na anapata wapi ujasiri wa kua na kufuga kitambi?

Mwanamke anakoss haya kabisa wala aibu anakua na kitambi na anatembea nacho bila wasiwasi wowote.

Yaani mwanaume aanze kazi ya kufukua mashine ilipo aanze kuitindua na mwanamke ameridhika kabisa mumewe au mpenzi wake kuhangaika kutafta mashine? Wanawake mnatoa wapi ujasiri wa kua na vitambi?
 
[emoji23][emoji23][emoji23]Kitambi ni heshima wewe
Kwa kweli najiuliza maswali ambayo labda wadau humu mtakua na majibu. Mwanamke anatoa wapi na anapata wapi ujasiri wa kua na kufuga kitambi?

Mwanamke anakoss haya kabisa wala aibu anakua na kitambi na anatembea nacho bila wasiwasi wowote.

Yaani mwanaume aanze kazi ya kufukua mashine ilipo aanze kuitindua na mwanamke ameridhika kabisa mumewe au mpenzi wake kuhangaika kutafta mashine? Wanawake mnatoa wapi ujasiri wa kua na vitambi?
 
Kuna raia wanakimbiaga kupanda daladala ila wakati wa kushuka wanakua kama kuku mwenye mdondo wanaboa sana.
 
Duh yaani mama watoto wangu kila kukicha kitambi kinazidi kuongezeka tu,mpaka nakosa raha kabisa nishampa ushauri wa kiafaya kuanzia mazoezi mpaka chakula lakini mbishi hatari hakubali kabisa,tena ananijibu niende kwa wale wasiokuwa na kitambi nampenda huyu mwanamke kwanza ni mpole hana makuu,anajua wajibu wake kwa mume wake sijawahi kumkamata hata sms au kiashiria chochote cha usalti kwa miaka yote nane tuliyoishi pamoja na ananipenda mno kuliko na neno lenyewe UPENDO ila shida ni kiambi tu,mweupeeee shingo ndefu, tako hilooooo ila KITAMBI jamani sijui nifanye nini tu.
 
Back
Top Bottom