Mwanamke akiwa hivi lazima nikimbie tu

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
18,481
Points
2,000

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
18,481 2,000
Binafsi mwanamke nikimkuta akiwa na muonekanao huu lazima nikimbie hata kama namuhitaji kwa kiasi gani

Kope bandia
Nywele kashonea
Kucha bandia
Suluali yaani jeans imetoboka magotini
Sura imejaa make up

Hapo hata sijushughulishi nae

Je nyie wenzangu huwa muonekano upi unakufanya umkimbie mwanamke ikiwa unahitaji kumtongoza?
 

Starboywiz

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
875
Points
1,000

Starboywiz

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2016
875 1,000
Binafsi mwanamke nikimkuta akiwa na muonekanao huu lazima nikimbie hata kama namuhitaji kwa kiasi gani

Kope bandia
Nywele kashonea
Kucha bandia
Suali imetoboka magotini
Sura imejaa make up

Hapo hata sijushughulishi nae

Je nyie wenzangu huwa muonekano upi unakufanya umkimbie mwanamke ikiwa unahitaji kumtongoza?
Hao unaowakimbia wewe mi ndo nawataka..sitaki manzi mlokole mlokole

#WanawakeWanatakaMashine....za ATM na sio kitu kingine

Sent using Jamii Forums mobile app
 

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
18,481
Points
2,000

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
18,481 2,000
Hao unaowakimbia wewe mi ndo nawataka..sitaki manzi mlokole mlokole

#WanawakeWanatakaMashine....za ATM na sio kitu kingine

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani makamu wa raisi ule muonekano unamfanya asipendwe?

Lazima heshima iwepo kila kitu bandia huyo hadi kucha siku atakupikisha na kukufulisha nguo
 

feyzal

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
2,257
Points
2,000

feyzal

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
2,257 2,000
Binafsi mwanamke nikimkuta akiwa na muonekanao huu lazima nikimbie hata kama namuhitaji kwa kiasi gani

Kope bandia
Nywele kashonea
Kucha bandia
Suali imetoboka magotini
Sura imejaa make up

Hapo hata sijushughulishi nae

Je nyie wenzangu huwa muonekano upi unakufanya umkimbie mwanamke ikiwa unahitaji kumtongoza?
Mkuu sasa huyo mwanamke au mdoli?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Desire Dizaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
6,513
Points
2,000

Desire Dizaya

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
6,513 2,000
Noma sanaa...unakuja mpaka geto kwangu kucheza karata au kupiga story..??
Nlivokutongoza ukanikubalia ulitarajia nini..niwe kakako au?
Utatoa hutoi...

Hahaha vivulana vya siku hizi
Mapenzi yenyewe hawajui hata maanake nini..mi mwanaume akitanguliza kuomba papuchi nampa kibuti siku hiyo hiyo...
noma sana
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,389,956
Members 528,062
Posts 34,039,593
Top