Mwanamke ajifungua jiwe!

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,339
Points
1,500

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,339 1,500
Baada ya kubeba mimba kwa miezi 11, hatimae jana, mwanamke huyo mkazi wa mkoani Mara amejifungua jiwe. Anasema tumbo lilikuwa likimuuma sana na alifurahi kupata uchungu akitegemea kupata mtoto wake wa kwanza. Mwenyekiti wa kijiji anachotoka mwanamke huyo amethibitisha kutokea kwa tukio hilo akisema ni kweli limetokea na mama huyo amejifungua jiwe la uzito wa robo kilo!
Source: Matukio - RFA.

Kweli dunia imekaribia ukingoni....!!?
 

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,339
Points
1,500

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,339 1,500
Hii habari ni uzushi tuwekee jina la huyo Mwanamke au picha yake pamoja na hilo jiwe
<br />
<br />

Mkuu,
Mimi nimesikia kwenye kipindi cha matukio cha Redio Free Afrika asubuhi hii. Nimepatwa na mshtuko baada ya kusikia maana ni ngumu kuamini. Sikuweza kusikia jina la huyo mama ila kama kuna ambaye kasikia atatujuza. Kuhusu picha, siwezi kuzipata maana sikuwepo huko na redio haitoi picha. Aliyeripoti redioni amemuhoji huyo mama na m/kiti wa kijiji chake na wote wamethibitisha kutokea kwa tukio hilo!
 

Bornvilla

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
925
Points
195

Bornvilla

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
925 195
Hapana! Haiwezekani! Science inagoma kabisa,othorwise kuna mazingaombwe hapo. Chromozome za binadamu haziwezi kucross na kuleta kitu kama hicho.Mazingaobwe hayo!
 

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
10,480
Points
2,000

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
10,480 2,000
Jiwe limezaliwa siku ya eid!, hebu tuwekee photo bana tuone kama halin yale mmaandishi yetu.
 

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,988
Points
2,000

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
8,988 2,000
Hapana! Haiwezekani! Science inagoma kabisa,othorwise kuna mazingaombwe hapo. Chromozome za binadamu haziwezi kucross na kuleta kitu kama hicho.Mazingaobwe hayo!
HUjui pia kuwa kuna science ya asili...nenda mikoa fulani ukimpa mtoto wa watu mimba na ukagoma wanakuhamishia wewe...tembea uone
 

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,371
Points
0

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,371 0
huyu mama hakuwahi kwenda clinic? je alisharuiwa nini na madaktari hasa wakati tumbo linamuuma sana- majibu ya utra -sound yalionyesha nini?
<br />
<br />

Ni zahanati ya kijiji kipi chochote unachokifahamu ina huduma ya ultra sound? Au tunadhani watz wote wana access huduma za afya kama mlioko mjini?
 

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,787
Points
2,000

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,787 2,000
huyu mama hakuwahi kwenda clinic? je alisharuiwa nini na madaktari hasa wakati tumbo linamuuma sana- majibu ya utra -sound yalionyesha nini?
mkuu, mama wa kijijini uswekeni kabisa, ambapo kituo cha afya kipo 19Km na hakuna usafiri, kituo cha afya kina clinical officer mmoja na nesi mmoja.
Hiyo ultra sound inatoka wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,353,412
Members 518,338
Posts 33,076,819
Top